Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
thưa bác em chỉ mỗi lấn land mà sao ăn em 3 chai được,nó lật lại nó kêu e bỏ chạy bác ah.bỏ chạy cái dm nhà chúng nó
oh, thấy bác post là nó đòi 3 chai, rồi bác mua bmi hết 1chai nhờ quen biết.

Hạng C
29/9/11
691
366
63
Em cũng bị chổ này hôm sáng mùng 1 Tế, nhưng xxx bảo là xinhan trái để ra chứ sao xi nhan phải (ngay chổ vừa hết đường cong). Bố khỉ chúng nó, em ôm phải để thẳng xe rồi từ từ chuyển sau chứ có đâm thẳng ra đâu mà xinhan trái, em chiến tời cùng cùng, cuối cùng được đi. Nhưng lúc đó có thằng "nhân viên tiếp thị sữa" tới ạ, máy mà chiến xong phát đi luôn.
Không biết thế nào để dẹp được bọn rạch chiếc này nhĩ!

Hạng B2
30/9/14
171
253
83
Ở đó thi 3 tốp. Tốp đầu vẫn xi nhan đường cong, tốp 2 canh xe nào xuống dốc xong, ko ra làn liền, mà để qua đoạn có vạch liền mới ra ( đi luôn cũng được, ra làm gì ??) . Tốp 3 thì canh xe máy, từ bên trong đường nhánh, nhập làn ko xinhan.... HƯớng ngược lại thì canh quẹo phải vào QL 1A ra An Sương ko chịu xinhan, hoặc lạ đường, chui nhầm làn xe máy

Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
mấy cái khoản lỗi đóng tiền e nắm trong lòng bàn tay mà tụi này nó còn có cái vụ này,khi nó tuýt e,e xi nhan vô kiếm chỗ đậu có hơn 10 xe đang đậu,e tiến lên vài chục m kiếm chỗ đậu,xuống nó kêu e là e chạy k nghe hiệu lệnh nó mới tính số tiền phạt lên tới 3 chai đó bác.
nguyên văn xxx"dm mày chạy tao ah""thằng kia vừa đưa tao 4 chai đây này"rồi vạch tiền khoe.e nói thật e mà là cháu bác thăng là e cho thằng này biết dm là cái gì
e gặp nên cảnh báo cho các bác cảnh giác vậy thôi
mấy thằng trạm 2 này nổi tiếng mất dạy bác ơi

Hạng B2
19/6/15
251
307
63
43
Nó Cản trở GT thì ủi nó luôn , bọn XXX này giống dân XHĐ quá .

Hạng B2
26/1/15
190
337
63
52
Thiên đường là đây. Nghe mà ớn hàng cho Công an Nhân dân: Vì nước quên thân, vì Dân phục vụ nhẩy !!! Hãy nhìn nó làm, đừng nghe nó nói. Băng rôn, khẩu hiệu treo đầy cột điện, toàn mị dân !!!???

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Các bác nào từng đi qua cầu vượt này vài năm nay mới thấy bức xúc - em thì thi thoảng mới qua cầu vượt này.
Một lần nữa xin hỏi các bác là xuống dốc xong chạy thẳng lane trong cùng 1 đoạn rồi mới ra được không, có bị coi là lưu thông sai lane không ( vì mình đổ dốc xuống không thấy có biển phân làn nào, chỉ thấy vạch liền thôi - giả sử có biển phân làn thì ở trước đó mình sao thấy được...)

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Các bác nào từng đi qua cầu vượt này vài năm nay mới thấy bức xúc - em thì thi thoảng mới qua cầu vượt này.
Một lần nữa xin hỏi các bác là xuống dốc xong chạy thẳng lane trong cùng 1 đoạn rồi mới ra được không, có bị coi là lưu thông sai lane không ( vì mình đổ dốc xuống không thấy có biển phân làn nào, chỉ thấy vạch liền thôi - giả sử có biển phân làn thì ở trước đó mình sao thấy được...)
Ko thấy sao tuân thủ đc!chiến thôi!

Túm lại : ôm hết cua xong dừng lại quan sát rồi đánh xi nhan trái nhập làn, đừng cố chạy chậm chậm rồi chuyển lane ngay vạch liền thì nó lụm thôi!
Lúc ngừng nó có đứng trc mặt cũng kệ mịe nó!
E đi vậy nhưng chưa thấy ngoắc lần nào!

• Like
Reactions: anhai555