Tập Lái
23/1/14
46
18
8
http://tuoitre.vn/tin/chinh-tri-xa-hoi/20140517/tphcm-dua-vao-su-dung-nha-de-xe-10-tang/607790.html

Chỗ này giá là 2tr/ tháng nhé các bạn . hiện đang khai thác tầng 6 thôi.
Từ 5h sáng đến 1h đêm . mỗi người một chỗ riêng biệt .
326 võ văn kiệt . mới ký hợp đồng cho con xe em xong . đi loanh quanh q1 thấy mấy điểm đỗ kia không yên tâm . xe để lộn xộn không khéo quệt xe , mất đồ . nên mình gửi chỗ này cho chắc dù hơi cao tý .

Em đã tham khảo chổ này rồi, nhưng ngại nhất là xe di chuyển lên xuống bằng thang máy, nếu vào giờ cao điểm khoảng hơn 10 xe lấy cùng 1 lúc không biết phải chờ bao lâu nữa??? Bác đã gửi rồi thì Bác thấy thời gian lấy và gửi xe thế nào có thể chia sẽ cho mọi người được kg ah?

Hạng B1
5/6/14
57
44
18
Em đã tham khảo chổ này rồi, nhưng ngại nhất là xe di chuyển lên xuống bằng thang máy, nếu vào giờ cao điểm khoảng hơn 10 xe lấy cùng 1 lúc không biết phải chờ bao lâu nữa??? Bác đã gửi rồi thì Bác thấy thời gian lấy và gửi xe thế nào có thể chia sẽ cho mọi người được kg ah?
Nhanh mà . 3 thang máy . có gì đâu chưa bao giờ thấy 2 cái ra vào đối đầu nhau ý chứ .
Ra vào giờ nào cũng ok . về muộn đương nhiên phải gọi rồi . có số tel bãi xe alo lúc nào cũng ok, trông 24/24 mà .
Dưới tầng hầm khu samco cũng có gửi xe chỗ trông xe máy . giá ngày đêm là 60k . có thể rẻ hơn chút .
Bạn có thể tham khảo bãi đó của Tnxp.

Được cái một mình một chỗ xe chẳng lo xước sát hay mất trộm gì.

Tập Lái
23/1/14
46
18
8
Em chỉ sợ vào giờ cao điểm, vd như buổi sáng các bác lấy xe đi làm cùng 1 lúc, 1 xe e thấy trung bình mất khoảng 5p để vào thang máy và xuống đc dưới đất, nên nhiều xe lấy cùng 1 lúc rất dễ bị kẹt. Chưa kể sau này mở rộng lên các tầng trên, thang máy xuống từng tầng dừng lại, mở cửa, đóng lại (cửa đóng mở rất chậm, kg như thang máy thường), rồi đi tiếp, chắc là còn mất thời gian nhiều nữa....
Cám ơn Bác chia sẽ, hy vọng có gì Bác cập nhật thông tin cho A E đc rõ thêm nhé.

Hạng B1
5/6/14
57
44
18
Em chỉ sợ vào giờ cao điểm, vd như buổi sáng các bác lấy xe đi làm cùng 1 lúc, 1 xe e thấy trung bình mất khoảng 5p để vào thang máy và xuống đc dưới đất, nên nhiều xe lấy cùng 1 lúc rất dễ bị kẹt. Chưa kể sau này mở rộng lên các tầng trên, thang máy xuống từng tầng dừng lại, mở cửa, đóng lại (cửa đóng mở rất chậm, kg như thang máy thường), rồi đi tiếp, chắc là còn mất thời gian nhiều nữa....
Cám ơn Bác chia sẽ, hy vọng có gì Bác cập nhật thông tin cho A E đc rõ thêm nhé.
Bác cứ lo thế nhỉ . lấy xe có mấy phút . tốt nhất bác gui dưới tầng hầm của thanh niên xung phong rẻ hơn ra vào thỏa mái luôn. Khỏi chờ ai.

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Cập nhật điểm Nguyễn Huy Lượng - Bình Thạnh (gần BV Ung bướu 2):
- tháng: 1.5 mio, có chỗ trống thì đậu.
- ngày & đêm: 80k
- hiện đã FULL ạ.

Hạng B2
11/10/14
296
171
43
Tp.HCM
Em góp thêm 1 chỗ nữa rất rộng tại hẻm số 7 Thành Thái Q10, em chưa vô bao giờ mà đi ngang hoài, bác nào rảnh rảnh vô đấy check thử giùm e nhé, có tọa độ Google Map luôn, các bác chỉ cần copy hết dòng chữ xanh paste vô ô tìm kiếm : 10.769698, 106.663786

• Like
Reactions: huy812000
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Em góp thêm 1 chỗ nữa rất rộng tại hẻm số 7 Thành Thái Q10, em chưa vô bao giờ mà đi ngang hoài, bác nào rảnh rảnh vô đấy check thử giùm e nhé, có tọa độ Google Map luôn, các bác chỉ cần copy hết dòng chữ xanh paste vô ô tìm kiếm : 10.769698, 106.663786
Tiện đường hôm nào các xin số đt chổ này up lên giúp anh em tham khảo được không ạ?
Em ở tỉnh, lâu lâu lên có việc khu vực này, nếu có số đt em alo hỏi trước cho tiện.
Thank bác nhiều!

• Like
Reactions: Dalats
Hạng B2
11/10/14
296
171
43
Tp.HCM
Tiện đường hôm nào các xin số đt chổ này up lên giúp anh em tham khảo được không ạ?
Em ở tỉnh, lâu lâu lên có việc khu vực này, nếu có số đt em alo hỏi trước cho tiện.
Thank bác nhiều!
vâng vậy hôm nào đi ngang em sẽ xin sđt với giá cả luôn ạ