Tập Lái
10/8/18
1
1
1
46
Chào các bác,
Tôi làm thớt này để các anh em Oser tổng hợp và thường xuyên cập nhật những lò bánh mì tại TPHCM. Thớt này nhằm cảnh báo cho các bác tài những địa điểm dễ vi phạm luật giao thông do sự nhầm lẫn hay thiếu tập trung quan sát BB, vì vậy nó sẽ giúp các bác tài tuân thủ luật GTĐB tốt hơn.

Hy vọng thớt này có ích cho các tài xế mới và tài xế tỉnh khi có dịp đến thành phố Bác thân yêu của chúng ta. Các bác ủng hộ nhiệt tình nhé !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Papihai
Tập Lái
18/6/17
37
28
18
Để e mở hàng cho. Ngã tư An Sương đi từ hứong Củ Chi về cấm oto rẽ trái để đi Thủ Đức hoặc Gò Vấp, và cấm quay đầu luôn, biển báo khá rõ ràng nhưng ngày nào đi ngang qua em cũng thấy xxx lục bmi mỏi tay luôn.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Mấy lò bánh mì này di chuyển liên tục, cập nhật mệt nghỉ luôn ;)

• Like
Reactions: Tyrant
Tập Lái
21/11/17
33
41
18
43
Mình thấy dưới chân cầu vượt đầu đg nguyễn văn linh xxx hay bắt xe 2 bánh. Mình đi ngang hoài mà k bik xxx bắt lỗi j? Mn có ai bik hok?
Đoạn từ an sương về cao tốc chợ đệm, nếu bị kẹt xe thì các bác chớ manh động mà chạy sang làn xe máy (cả chiều ngược lại) Tốn bánh mì đấy.

Hạng B2
1/7/16
132
114
43
47
Để e mở hàng cho. Ngã tư An Sương đi từ hứong Củ Chi về cấm oto rẽ trái để đi Thủ Đức hoặc Gò Vấp, và cấm quay đầu luôn, biển báo khá rõ ràng nhưng ngày nào đi ngang qua em cũng thấy xxx lục bmi mỏi tay luôn.
Chổ này biển cấm rất rõ ràng ,tại các bác không nhìn thôi, chứ không phải bẩy

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Mình thấy dưới chân cầu vượt đầu đg nguyễn văn linh xxx hay bắt xe 2 bánh. Mình đi ngang hoài mà k bik xxx bắt lỗi j? Mn có ai bik hok?
Đoạn từ an sương về cao tốc chợ đệm, nếu bị kẹt xe thì các bác chớ manh động mà chạy sang làn xe máy (cả chiều ngược lại) Tốn bánh mì đấy.
Rất nhiều xe bị bắt chỗ này, bác đi qua nhiều lần mà không bị.
Bác bật mí cho mọi người biết đi bác.

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
QL1 ngay chỗ gần ra khỏi SG giáp Long An, dưới cầu vượt đang thi công, bắt lỗi đi thẳng khi đèn đỏ. Sáng sớm gần như ngày nào cũng đóng chốt. Chỗ đó thực tế là đi thẳng, nhưng đường cong bên phải vòng qua công trường đang thi công. 2b đa số thấy đèn đỏ ít xe nên cứ rẽ phải, vừa qua chỗ khuất gặp ngay chốt chặn.

Hạng F
29/10/14
8.534
11.206
113
Mới bỏ biển rồi thì phải. Hôm qua em đi từ củ chi về ngó hoài ko thấy biển cấm rẽ trái về thủ đức đâu. Vậy là rẽ thôi. Và chả thấy xxx nào đứng cả

Hạng D
17/12/17
1.218
30.248
113
Đoạn xuống cầu vượt chỗ vista hướng về cầu sài gòn nếu đi lane trong là bị chụp hết. Chỗ này sao vậy nhỉ?? Thấy biển vẫn báo lane ô tô mà ta?? Hôm nay em đi thấy cả chục xe bị kêu vào hết...

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Quận Tân Bình: Đứng Hoàng Văn Thụ bắt 4B quẹo từ Phạm Văn Hai ra => Cấm 4B trên Phạm Văn Hai hướng từ Nguyễn Trọng Tuyển - Hoàng Văn Thụ.