Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
Như tiêu đề em hỏi, bác nào có thông tin về cây cầu này cập nhật dùm em.
Các bác cho em hỏi thêm là đường Cmt8 từ Lan Anh ra Hoàng văn thụ có phải cấm trên 9 chỗ 2 đầu ko ah.
Cám ơn các bác.

Hạng B2
12/3/13
282
280
83
Cầu kiệu chưa thông xe nha bác- đã thảm nhựa chắc sắp xong rồi, theo kế hoạch là thông xe trước 2-9
Duong CMT8 từ lan anh ra hoàng văn thụ cấm >9 chổ suốt tuyến

• Like
Reactions: stevenkenz
Hạng C
20/4/14
838
515
93
Cầu kiệu chưa thông xe nha bác- đã thảm nhựa chắc sắp xong rồi, theo kế hoạch là thông xe trước 2-9
Duong CMT8 từ lan anh ra hoàng văn thụ cấm >9 chổ suốt tuyến
Đúng rồi

Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
- Đường CMT8 cấm xe >9 chổ suốt tuyến nha Bác trừ khi nào Bác đi xe có còi hụ thì được vào.
- Em cũng mong từng giờ và từng ngày thông xe cầu Kiệu mỗi ngày đi qua đều quan sát em thấy trên mặt cầu đã thảm nhựa, dưới 2 dạ cầu hầm chui 2 đường Trường Sa và Hoàng Sa cũng đang khẩn trương thi công, còn 2 đầu cầu thì xe Lu và xe ủi đất đang khẩn trương làm. Khả năng sẽ thông xe trước và trong Lễ 2/9.

• Like
Reactions: stevenkenz
Hạng D
13/8/14
2.547
29.031
113
E nghĩ chắc không kịp 2/9 đâu các bác!
Lan can cầu còn đang ngổn ngang. Phần mố cầu phía Phan Đình Phùng chưa thấy hình hài gì mà các bác.
Mấy hôm nay, họ lát lại vỉa hè phía Hai Bà Trưng khiến kẹt xe kinh khủng trong giờ cao điểm.
Chiều qua, e đi xe máy đến đầu cầu phía Hai Bà Trưng ngang đây thấy căng dây cấm ô tô (chắc chỉ cấm trong giờ cao điểm thôi) và đường kẹt quá nên e phải quay đầu ngay.

Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
E nghĩ chắc không kịp 2/9 đâu các bác!
Lan can cầu còn đang ngổn ngang. Phần mố cầu phía Phan Đình Phùng chưa thấy hình hài gì mà các bác.
Mấy hôm nay, họ lát lại vỉa hè phía Hai Bà Trưng khiến kẹt xe kinh khủng trong giờ cao điểm.
Chiều qua, e đi xe máy đến đầu cầu phía Hai Bà Trưng ngang đây thấy căng dây cấm ô tô (chắc chỉ cấm trong giờ cao điểm thôi) và đường kẹt quá nên e phải quay đầu ngay.
Dự kiến sẽ thông xe giống như cầu Bông, có nghĩa là các phần phụ như lan can cầu và nhũng công trình phụ trợ sau khi thông xe sẽ tiếp tục thi công sau. Sẽ cho thông xe vì những hạng mục 2 đau cầu và 2 nhánh dưới gầm cầu làm rất nhanh giông như cầu Bông mấy hôm trước thì ngổn ngang vài hôm sau em thấy giăng lều bạt để tổ chúc thông xe.