Lâu em chưa đi tuyến này, hôm nay có việc lên Biên Hòa.
Cho em hỏi nếu lên cầu vượt ngã tư Vũng Tàu, khi xuống dốc có quẹo phải vào kcn Biên Hòa 2 được không hay phải băng qua ngã tư đi đường dưới cầu vượt?
Và mấy vụ đèn giao thông ngã tư Vũng Tàu từ xanh chuyển qua đỏ đã hết bẫy oser chưa các bác?

Hạng D
14/6/05
1.590
3.949
113
Đồng Nai
Bác đi kiểu nào cũng được, lên trên hay xuống dưới điều đc. Cứ xi nhan đầy đủ và rẽ vào KCN thôi.
Vụ đèn thì đở rồi, lưu ý khi khuất tầm nhìn và đi đúng vạch kẽ dưới đường nhé bác. xxx đang canh bắt vụ đi sai làn rẻ phải, trái hoặc đi thẳng.

Hạng D
21/7/07
1.151
8.916
113
Em thường đi theo phương án 1. Lúc về thì trong KCN đi ngang BIG C, hướng này cho phép rẽ phải khi đèn đỏ rồi luồn dưới dạ cầu vượt rẽ trái về SG.

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Bác đi hai kiểu đều được, đèn ở đây cũng rõ rồi, xxx nó cũng ko ăn được nên ko ở đấy thường xuyên như trước nữa, bác cứ theo đèn đúng làn chạy ko phải lăn tăn gì....

Vào được bình thường bác

Bác đi kiểu nào cũng được, lên trên hay xuống dưới điều đc. Cứ xi nhan đầy đủ và rẽ vào KCN thôi.
Vụ đèn thì đở rồi, lưu ý khi khuất tầm nhìn và đi đúng vạch kẽ dưới đường nhé bác. xxx đang canh bắt vụ đi sai làn rẻ phải, trái hoặc đi thẳng.

Em thường đi theo phương án 1. Lúc về thì trong KCN đi ngang BIG C, hướng này cho phép rẽ phải khi đèn đỏ rồi luồn dưới dạ cầu vượt rẽ trái về SG.

Bác đi hai kiểu đều được, đèn ở đây cũng rõ rồi, xxx nó cũng ko ăn được nên ko ở đấy thường xuyên như trước nữa, bác cứ theo đèn đúng làn chạy ko phải lăn tăn gì....

em cám ơn các bác, chác em sẽ đi theo phương án 1 để khỏi qua giao lộ

• Like
Reactions: ngotpro and phomoi
Hạng D
21/7/07
1.151
8.916
113
Nếu bác đi theo phương án 1 thì cứ bám 2 làn thu phí ngoài cùng bên trái cho dễ đi. Mặc dù làn ngoài cùng có để bảng làn thu phí tự động nhưng lúc nào cũng có nhân viên thu tiền.

Hạng C
5/9/13
548
587
93
Cầu vượt ngã tư Vũng Tàu quẹo vào KCN Biên Hòa 2??
Ở xứ "thiên đường" có mấy cái giao lộ và cầu vượt nhỏ xíu nhưng bẩy "bánh mì" giăng tứ phía, nếu ở xứ "thiên đường mình" mà có mấy cái giao lộ khủng như vầy giống "xứ giãy chết" thì "nền công nghiệp bánh mì" chắc phát triển không kịp với nhu cầu luôn !

View attachment 336254 View attachment 336255 View attachment 336256 View attachment 336257 View attachment 336257 Ở xứ "thiên đường" có mấy cái giao lộ và cầu vượt nhỏ xíu nhưng bẩy "bánh mì" giăng tứ phía, nếu ở xứ "thiên đường mình" mà có mấy cái giao lộ khủng như vầy giống "xứ giãy chết" thì "nền công nghiệp bánh mì" chắc phát triển không kịp với nhu cầu luôn !
View attachment 336257 View attachment 336257 View attachment 336257

nhìn hình giao lộ xứ rẫy em như lạc vào mê cung ;)