Hạng B2
29/5/10
153
11
18
54
Họ cố tình in thiếu đó bác (nghiệp vụ của CSGT). Bác cứ an tâm, trong hồ sơ lưu trữ thì hok thiếu nữa ký tự... :)

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Hiện nay đã cấp ca vẹt xe mẫu mới, nhỏ xíu như cái thẻ ATM nhưng vẫn bằng giấy, bỏ túi rất gọn. Chắc bị chửi quá nên xxx thu nhỏ lại.

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Hiện nay đã cấp ca vẹt xe mẫu mới, nhỏ xíu như cái thẻ ATM nhưng vẫn bằng giấy, bỏ túi rất gọn. Chắc bị chửi quá nên xxx thu nhỏ lại.
Vậy em đi đổi cà vẹt được không ta ?! Cái của em nó to quá, bỏ túi không được !!!!

Hạng C
17/7/11
850
1.183
93
Chuyện thiếu số khung số máy trong carvet là bình thường, xe nào cũng vậy, tuy nhiên CA vẫn kiểm soát được vì các số đầu trong số khung số máy đều ký hiệu các loại thông tin chung như : nước sản xuất, loại xe, năm sản xuất...chỉ có các số cuối là quan trọng vì nó là số thự tự của xe được sản xuất, và các số này từng chiếc xe là khác nhau, chứ không giống nhau như các số đầu..

Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Hiện nay là khi nào vậy bác? Em mới nhận ca vẹt to đùng chỉ cách đây nữa tháng !

Hạng C
17/7/11
850
1.183
93

Chưa chắc bác ơi, ngày trước nó nhỏ, sau đó nó to, bây giờ nó nhỏ...nghĩ cho cùng, lúc to lúc nhỏ thì cũng bình thường thôi, nó cũng giống như mình mà.hi...hi

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Hiện nay là khi nào vậy bác? Em mới nhận ca vẹt to đùng chỉ cách đây nữa tháng !
E mới nhận hôm 30/7, cà vẹt nhỏ xíu như thẻ ATM, nhưng trong đống cà vẹt thấy cũng có khá nhiều mẫu to, e hỏi bé CSGT sao cà vẹt của a nhỏ xíu vậy, e ấy trả lời do mẫu mới nó vậy đó a.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Ngày trước con Matiz của em, sau khi nhận giấy nó ghi là "Matz", em cũng kệ bà nó, để thế chạy, tới lúc ra công chứng bán, cô bé cũng ghi Daewoo ....Matz, em bảo xe em Matiz, cô ý bảo giấy cà vẹt để sao em ghi y thế...cuối cùng em bảo bỏ cha cái chữ Matz trong HĐCC cho xong. May mà không bị hành tiếp!
Em vẫn thắc mắc là mấy ông 282 hông biết chủng loại xe Daewoo Matiz?

Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Cái cavet của em đăng ký lúc 2011 to chà bá, nhét vào cái ví không được. Trong khi đó, cái cavet xe cũ của em đăng ký hồi 2010 có thể nhét vào ví và hiển thị đủ thông tin số khung số máy. Thiệt chẳng hiểu nổi mấy thằng đầu đất toàn cải lùi. Bạn em vừa đăng ký 282, để tuần tới lấy cavet xem nó trông như thế nào.

@Kid: lại đổi xe nữa à, xe gì thế.:3dquaytay: