Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com
RE: CBR 125 , CBR 150 , NSR 125, NSR 150

đúng là mua xe hên xui ... thế iem chúc mừng bác mua dược xe thơm giá bèo nhé :D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: nguyentzm

khục... khục.. hay không bằng hên. Tôi mua chiếc đó ở Gia Long. Một thời gian sau tôi dắt thằng bạn (tên Lộc) cũng đến chỗ đó mua 1 chiếc nữa (nhưng không ngon bằng xe tôi). Mua xe về hắn đem lên anh Thảo. Vài tuần sau khi lên xem thì không còn nhận ra chiếc xe đó nữa (vì thay đồ gần hết luôn hehehehe... ).
[/quote]
bài của anh Thảo là làm cái máy đưa về zin đã ,sau đó với vô đồ chơi ...xe bác dàn ngoài là okie rồi , gỡ bớt mấy cái decal linh tinh ra , xe bị lai cặp kiếng hậu NSR .Dây điện nếu để quá lâu đúng là sẽ bị lão hóa hay đứt ngậm hoặc chập chạm . Để lâu coi chừng mấy cái bạc đạn trong máy nhé ... bộ nồi cũng nên check lại . TZM dáng không đẹp bằng NSR nhưng chạy ngon hơn NSR ;) ...
Chúc bác refresh em nó đúng ý ... giúp bác thỏa mãn thú tính sau khi........uốn bia :D .

Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG

Trích đoạn: duc_redskins

Trích đoạn: nguyentzm

khục... khục.. hay không bằng hên. Tôi mua chiếc đó ở Gia Long. Một thời gian sau tôi dắt thằng bạn (tên Lộc) cũng đến chỗ đó mua 1 chiếc nữa (nhưng không ngon bằng xe tôi). Mua xe về hắn đem lên anh Thảo. Vài tuần sau khi lên xem thì không còn nhận ra chiếc xe đó nữa (vì thay đồ gần hết luôn hehehehe... ).
bài của anh Thảo là làm cái máy đưa về zin đã ,sau đó với vô đồ chơi ...xe bác dàn ngoài là okie rồi , gỡ bớt mấy cái decal linh tinh ra , xe bị lai cặp kiếng hậu NSR .Dây điện nếu để quá lâu đúng là sẽ bị lão hóa hay đứt ngậm hoặc chập chạm . Để lâu coi chừng mấy cái bạc đạn trong máy nhé ... bộ nồi cũng nên check lại . TZM dáng không đẹp bằng NSR nhưng chạy ngon hơn NSR ;) ...
Chúc bác refresh em nó đúng ý ... giúp bác thỏa mãn thú tính sau khi........uốn bia :D .
[/quote]

Thì đang có "âm mưu" đem xe lên anh Thảo nên mới vô forum này mà. Cặp kiếng hậu thì biết là của NSR nhưng vì thấy nó thon thả hơn kiếng ZIN nên mới giữ lại. Còn mí cái decal màu mè hoa lá đó dán lâu rồi. Hồi đó "tự nhiên" thấy đẹp

PS: vì sao avatar tôi đã upload lên OS rồi mà nó không hiển thị ???

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

@nguyentzm : cái avatar của bác có lẽ to quá nên không hiển thị hoặc chưa hiển thị ....mai sẽ hiển thị :D

Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG

Trích đoạn: duc_redskins

@nguyentzm : cái avatar của bác có lẽ to quá nên không hiển thị hoặc chưa hiển thị ....mai sẽ hiển thị :D
Trong HSCN bữa nay, ở phần "Biểu tượng của bạn" tự nhiên có thêm option " Upload biểu tượng của bạn (hệ thống sẽ ghi chồng lên biểu tượng cũ)". Lúc trước đâu có hèm. Zờ thì avatar cóa roài. Ẹc..... !:D

Tập Lái
12/10/08
3
0
0
360.yahoo.com

em đang cần mua chiếc cbr150 hay cbr125 cũng được với giá 40tr< được ko mấy bác ai bik thì chỉ giúp e với,níu ko có xe mới thì xe cũ cũng được nhưng còn sài tốt thank các bác nhìu em ở tphcm:)

new
Tập Lái
16/6/05
32
0
0

em khóai chiếc CBR150 rồi đấy, bác nào ở Sì Phố biết ai bán hoặc cửa hàng nào bán xe này thì cho em biết nhé, xe chạy rồi thì càng tốt vì giá dễ chịu. Cảm ơn các bác nhiều!

Hạng B2
7/10/08
135
2
18
Q. Tân Phú - TPHCM

em khóai chiếc CBR150 rồi đấy, bác nào ở Sì Phố biết ai bán hoặc cửa hàng nào bán xe này thì cho em biết nhé, xe chạy rồi thì càng tốt vì giá dễ chịu. Cảm ơn các bác nhiều!

pác chạy qua phú nhuận gần tòa nhà quốc hội chạy xuống qua khỏi đường ray xe lữa là có chỗ bán lúc nãy em đi ngay thấy em 1 em CBR 150 màu đỏ

new
Tập Lái
16/6/05
32
0
0

em cám ơn bác nhiều nhiều!
Trích đoạn: jeykay

pác chạy qua phú nhuận gần tòa nhà quốc hội chạy xuống qua khỏi đường ray xe lữa là có chỗ bán lúc nãy em đi ngay thấy em 1 em CBR 150 màu đỏ