Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Bác sợ 2 nhóc bấm lung tung thì dùng chức năng child lock. Nó khác hoàn toàn với auto lock
Khi khóa child lock rồi thì chả ai mở được. Trừ bên ngoài.
thế thì lọt xuống ao cũng không mở được từ bên trong nên cũng ăn kít luôn :)
Tóm lại là Sống nhờ cái số phận và Cô Bác phải thương, lúc nào cũng theo mà nâng đỡ thì mới ổn :)

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Trong vụ này người ta mở cửa cứu nhưng không được. ..vì thế nếu ko lock cửa hoặc tai nạn hệ thống khóa tự động unlock thì đã ko chết..

Hạng C
17/8/12
957
2.986
93
tp ho chi minh , q7
vậy bác là người tiếp cận xe nhiều chưa? vậy theo bác bác làm j để mở cửa khi xe bị lock cửa bên trong? cũng phải chạy tìm búa mới mở dc chứ...nghe giọng nói của bác không biết xuất phát từ thành phần giai cấp nào nhưng cái giọng là biết ngáo ộp mới có tiền sở hữu xe...
ý tôi nói là thay vì người dân sẽ đi kiếm cục đá hay cái búa để đập kiếng mà chui ra , cái này là nói trong phản ứng tình huống tai nạn , nếu mình có sở hữu xe ít nhiều thì cũng có kiến thức xử lý . sao Bác dùng từ nghe thiếu văn hóa thế . Chắc Bác là đại gia quá ...

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
@kts.quang...kỹ năng cứu hộ khi tai nạn không nhất thiết phải có xe mới biết nhé... chắc bác gặp máy bay rơi bác phải sở hữu máy bay mới biết cứu người? Bác lập luận rất trịch thượng xem thường nông dân tôi mới nói bác như vậy...

aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Xe em có búa cứu hộ bên hộc cánh cửa, nhưng khi lật úp xuống mương lúc 4g30 sáng thì cái dây an toàn ghế mình cũng tháo không được chứ đừng nói mò lấy cái búa.
Còn đừng trách người dân sao không lấy đá hay búa cuốc gõ bể kính, khi ấy chỉ có 1 người, cái xe lật úp xuống mương, phần nhô lên là 4 bánh xe, phần kính chìm hết xuống nước thì gõ chỗ nào, lúc ấy tối trời nữa .
Nhiều khi nhắc lại tình huống thì thấy cách giải quyết, nhưng thực tế khác xa, có cầu thủ cách khung thành có 1 mét mà đá vượt xà ngang thì sao...
Đôi khi cũng phải tin vào số phận, dù không mê tín dị đoan ...

Hạng C
25/10/12
986
437
63
Do một phần người dân ở quê típ xúc với ô tô chưa nhiêu nên khả năng xử lý còn chậm .... Còn cái đường quốc lộ 62 đó có khúc nào mà bằng phẳng đâu chạy chắc phải hơn 80 mới vậy ...

• Like
Reactions: kts.quang
Hạng B1
25/2/07
88
64
18
Lý do sao mà xe mất lái vậy các bác, tài xế ngủ gục chăng?

Hạng C
17/8/12
957
2.986
93
tp ho chi minh , q7
@kts.quang...kỹ năng cứu hộ khi tai nạn không nhất thiết phải có xe mới biết nhé... chắc bác gặp máy bay rơi bác phải sở hữu máy bay mới biết cứu người? Bác lập luận rất trịch thượng xem thường nông dân tôi mới nói bác như vậy...
Tôi nói là : " giá như '" chứ tôi có xem thường nông dân đâu , mà Bác nói tôi vậy , bộ bác là nông dân hay sao vậy ? , mà sao Bác khoái kiếm chuyện với người khác quá vậy ?

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
@kts.quang...Tôi là ai không quan trọng bộ phải nông dân thì mới bênh nông dân ah?ấu trĩ thế? ... tất cả chúng ta đều ăn lúa gạo mà... tổ tiên ai chả nông dân?bất cứ ai cũng bất bình cách nói trịch thượng đó...tôi ko kiếm chiện vs ai cả...và chỉ muốn nhắc nhở người quên cội quên nguồn thôi...