Hạng B1
31/8/16
81
53
18
36
Đang tính rước Rondo trong tháng 9 hoặc 10 này. Bác nào đại lý ở SG hay Nha Trang cho em xin giá với các chương trình km với ạ. Quan tâm bản GAT, bản GATH thì đẹp nhưng hơi quá sức

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Hôm qua e mới đi coi và lái thử xe này, chương trình do kia giải phóng tổ chức ở tt hội nghị quốc gia. Nội thất mới nói chung là đã, sờ thấy sướng, ngoại thất thì nói chung k chê đc, còn gầm cao hay thấp thì tuỳ nhu cầu mà đánh giá. Em thì đi phố là chính nên gầm thế này không vấn đề. Còn về hàng ghế thứ 3, như chính cái tên của nó MPV 5+2 thì các cụ cũng hiểu cho là bản chất cháu nó 5 chỗ, còn 2 chỗ là đột xuất mới dùng thôi, và nếu có dùng thì di chuyển trên quãng ngắn, chứ k sử dụng để đi đường dài được, trừ khi người ngồi là trẻ nhỏ. Cũng như caren nếu muốn san sẻ không gian cho hàng ghế 3 thì chịu khó kéo hàng ghế 2 lên 1 chút thì người lớn ngồi cũng có sao đâu. Bác nào muốn 7 chỗ hẳn thì mua ỉn mà đi thôi. Các bác nghĩ xem xe máy chủ yếu đi 2 người mà lúc cần mình vẫn kẹp 3 đó mà có ai kêu ca chật chội j đâu, cái xe 5+2 này cũng thế, chỉ lúc CẦN thôi. Gầm và chiều cao hạ xuống nên e thấy đi tốc độ 120km/h xe ổn định hơn caren nhiều lắm ạ. Vài điều chia sẻ cùng các bác. Thân ái!
Bác nói chính xác và rất khách quan !