Tập Lái
6/9/14
26
34
13
30
Số là tối nay em có người nhà đãi tiệc ở Union Square (nghe nhà thầu nói dzậy chứ em chưa dzô bao giờ). Hình như đó cũng là Vincom luôn mà ko phải Vincom cao cao bên Lý Tự Trọng mà là căn lùn lùn nằm đối diện Nhà hát TP.
Nhà quê quá tối hôm qua em đi thị sát trước thì thấy hầm giữ xe hình như nằm ở khúc ngã tư Dồng Khởi - Lê Thánh Tôn mà ngặt nỗi là lại có lô cốt metro và bản cấm xe hơi nhìn từ đường LTT. Đứng dừng đèn đỏ một hồi thì em thấy một anh Camry và một anh Focus xinhan queo phải từ DK dzô con đường bên hông lô cốt đó và rẽ trái liền dzo siêu thị.
Vậy mong mọi người chỉ em là có phải là bãi đậu xe của Vincom lùn là ở khúc em miêu tả hay ko? Nếu ko thì em phải đi sao để tới dc bãi xe của trung tâm? Còn nếu đúng thì em đi giống hai anh ở trên dc ko??
Cảm ơn và hậu tạ ^^

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/6/13
525
424
63
Oto vô Union square trên đường Lê Lợi nha bác: nếu chạy Đồng Khởi thì rẽ phải vào lối nhỏ còn chừa trên đường Lê Lợi, nếu chạy từ Hai Bà Trưng thì rẽ vào bên hông Nhà Hát TP. Phí đậu ngắn giờ thì ko cao lắm.

• Like
Reactions: Jeese Pinkman
Tập Lái
6/9/14
26
34
13
30
Oto vô Union square trên đường Lê Lợi nha bác: nếu chạy Đồng Khởi thì rẽ phải vào lối nhỏ còn chừa trên đường Lê Lợi, nếu chạy từ Hai Bà Trưng thì rẽ vào bên hông Nhà Hát TP. Phí đậu ngắn giờ thì ko cao lắm.
Bác ơi hôm qua mình đi thì ĐK quẹo Lê Lợi bị lô cốt chặn kín rồi mà bác. Hay ý bác là ĐK-LTT?? Lô cốt làm mọi thứ loạn quá trời loạn. Bác thông cảm em nha.

Hạng B2
3/11/10
311
230
43
bác đi Đồng Khởi, đừng quẹo Lê Thánh Tôn, đi xuống dưới chút nữa, chổ đối diện nhà hát Thành Phố, cặp sát hông lô cốt quẹo phải vô hầm của Union Stores. Lô cột dựng sát lề nhưng mà đủ chổ cho 4B vô hầm. Đậu xe ở Union Stores tính giờ nha bác, 4hr đầu 40k, giờ tiếp theo 20k. Bác đi vừa qua chổ taxi đậu chờ khách là xi nhan phải tấp vô từ từ dc rồi, sẽ có bảo vệ đứng quắc vô nên bác ko lo chạy lố đâu.

• Like
Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
Em thấy ngay góc LTT - ĐK có để bảng "gởi xe ô-tô Union Square đi vào đường Lê Lợi" mà bác chủ ?!

• Like
Hạng C
5/6/13
525
424
63
Bác ơi hôm qua mình đi thì ĐK quẹo Lê Lợi bị lô cốt chặn kín rồi mà bác. Hay ý bác là ĐK-LTT?? Lô cốt làm mọi thứ loạn quá trời loạn. Bác thông cảm em nha.
Lối nhỏ tí mỗi bên dư 1 gang tay thôi, cứ xinhan phải là có bv ra chăm sóc bác tận gầm xe ngay. Lâu lâu dợt tay lái cũng hay.

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
Đi DK quẹo vô LL xuống cái hầm đường Le Lợi được, khi ra leo lên đi ngược chiều khúc LL này ra DK

• Like
Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
em chỉ bác chủ nè, tối nay em cũng vô US luôn. bác đi đường Lê Thánh Tôn hoặc tới LTT quẹo vô mặc dù có lô cốt nhưng oto đi dư sức, đi vào quẹo phải là ngay miệng hầm luôn. xuống đậu xe 40k/4h nhưng nếu bác có sữ dụng dịch vụ trên US thì nó free cho bác 4h đầu, tí em post các gian hàng ko tham gia chương trình free đậu xe cho bác biết nha, còn các gian hàng nào ko có trong list thì bác mua đồ hay ăn uống thì đều free phí xe hết :D

à hôm nay là thứ 4 có cái pizza gì trên đó mua 1 tặng 1 nhà em hay vô đó ăn cho vui :D