Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity
Mổi tội duy nhất, tay lái trợ lực bằng thuỷ lực, đi đường xa ổn định, đi trong thành phố vuốt không đã. Hay là tại xe em nó thế, nói chung hài lòng em này

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
tam.kfc nói:
cà rem thì khá tiện nghi cho gia đình tuy nhiên với dòng SUV thì cà rem nhà mình gầm hơi bị thấp một tí

Em thì lại thấy gầm thấp chạy đầm anh à.nếu có kiến nghị,em sẽ thay đổi Carens từ 1 thành 2 dàn lạnh ^^

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Rocket1349 nói:
POLTS nói:
Em mua 2.0 AT 600tr xong hết giấy tờ, bảng số sau 10K km thì thấy với giá tiền đó chẳng có gì để phàn nàn, em khoái nhất là nội thất đẹp hiện đại,options tương đối nhiều, xe chạy êm đầm
Kết luận: đáng đồng tiền

Vậy còn không chịu gia nhập thớt Carens ăn chơi nữa bác...Bác X108 đang chờ bác kìa:D
Tháng 8 offroad tiếp chứ bác?

He he đang ngâm cứu, tháng 7 này em ăn chơi quá hết mất quota rùi để em chạy chọt quota rùi đu đeo với mấy bác he he...

Tập Lái
7/7/10
32
1
8
wenjun nói:
Xe này được thiên hạ đánh giá ok lắm bác
- Xe chạy đầm, ổn định
- Máy 2.0L uống xăng cũng ít khoảng độ tầm 8-9 lít.
- Trang bị cũng khá ổn và tiện nghi: máy lạnh tự động, sunroof, CD+Mp3+Radio + cổng USB+iPod, 01 túi khí, thắng ABS, chỉ có thiếu ghế da thôi, Kính chiếu hậu gập được điện khá oách, mâm hợp kim 17 inches...
- Kiểu dáng gọn gàng và lịch sự!

Bác đi ngắm nghía em nó đi rồi quyết! Nếu bác muốn xem hình ảnh em nó thì cho em cái email, em ko biết post lên đây! :)

đây mail mình đây thanks bác nghe [email protected]
nghe mấy bác bình em nó làm em càng me thiêm

Last edited by a moderator:
hang_xeng nói:
tam.kfc nói:
cà rem thì khá tiện nghi cho gia đình tuy nhiên với dòng SUV thì cà rem nhà mình gầm hơi bị thấp một tí

Em thì lại thấy gầm thấp chạy đầm anh à.nếu có kiến nghị,em sẽ thay đổi Carens từ 1 thành 2 dàn lạnh ^^

gầm thấp thì tầm nhìn hạn chế, tiếng ồn của mặt đường nghe rõ hơn và nhìn không mạnh mẽ :D mấy đồng chí 4 chỗ giờ cũng chơi gầm cao như Suv luôn đấy, Venza, Tuscon ...

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
truongduy nói:
Rocket1349 nói:
hang_xeng nói:
Vòng cua gấp.80km/h gẹo trái,xe ôm sát Line giữa đến kì lạ anh nhỉ

Làm chị ngồi sau kêu:" gì vậy ba nó?" he he,hoan hô carens

Ặc...chú này nhớ dai kinh!

Chắc lần sau không dám ngồi xe anh nữa rồi...kakaka
Tuy nhiên, anh thích chiêu quảng cáo của chú! Hay

80km/h chưa gì đâu bác, em đã bị 100km/h rùi, đổ đèo từ Buôn Mê vừa qua mặt con Mer bị 1 góc kua gấp và 1 con xe tải đối diện, chỉ biết mặt phó trời lúc đó qua mặt con Mer hơn 100 rùi, chỉ nghe tiếng lốp sau rít như tokyto Drift vậy.

Mua carens đi bác.

Hơ hơ,lần sau đc ngồi xe anh Đoan Roket em vẫn thích ngồi.Ngồi với anh em học được nhiều kỹ năng lái lắm
Híc,bác Duy đi đóng 007 được rùi đó,hoặc "Người vận chuyển" cũng ok

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
hang_xeng nói:
Hơ hơ,lần sau đc ngồi xe anh Đoan Roket em vẫn thích ngồi.Ngồi với anh em học được nhiều kỹ năng lái lắm
Híc,bác Duy đi đóng 007 được rùi đó,hoặc "Người vận chuyển" cũng ok

Cám ơn em!
Dưng mà anh cũng học được những kỹ năng này từ bác F1racer, Nguyen, Letoan11011 nhân chuyến đi Lào và offroad đấy!:D Mấy bác này lái kinh lắm

Hạng B2
12/7/09
161
0
0
quocthaiip nói:
mình định mua chiếc KIA carens các bác cho mình nhận xết nha

bác vào đây hỏi thì chắc chắn là ai củng khuyên bác mua cho nhanh. :D.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
tam.kfc nói:
hang_xeng nói:
tam.kfc nói:

gầm thấp thì tầm nhìn hạn chế, tiếng ồn của mặt đường nghe rõ hơn và nhìn không mạnh mẽ :D mấy đồng chí 4 chỗ giờ cũng chơi gầm cao như Suv luôn đấy, Venza, Tuscon ...

Gầm thấp nhưng tầm nhìn thì ko bị hạn chế lắm bác ạ. Ghế ngồi của tài cao hơn sedan nhiều, các ghế khác ngồi khi đi xa cũng thấy khá thoải mái trừ 2 ghế cuối (vì là 5+2 mà :D) . Anh em đã trải qua nên gữi bác chủ thớt câu chân tình nếu có nhu cầu xe thường xuyên đi 1 mình hoặc chở gia đình 3-5 người thỉnh thoảng có thể trưng dụng chở đến 7-8 người mà với giá 530-540tr thì chỉ có...NEW CARENS :)