Tập Lái
6/10/08
8
2
3
em đi con nouvoLX,đang muốn gắn đồ chơi cho xe như ốp đầu,ốp sườn,miếng bảo vệ pô...nhưng như vậy thì những phụ tùng zin tháo ra rồi để làm gì????
anh em nào biết chổ nào thu mua lại những phụ tùng xe xin chỉ dùm để bán, kiếm lại chút vốn độ xe tiếp...
cám ơn tất cả....

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Em vừa mua chiếc Wave S, chưa ra biển số là đã ra gắn bánh mâm và cặp vỏ tublesss rồi. Giờ lại dư ra cặp bánh căm, đùm, vỏ ruột mới y xì mà không biết bán đâu nè.

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
cặp bánh căm kiếm ai quen đi wave Tàu mà cho chứ bán được nhiêu hả bác Bong Bóng .

Tập Lái
6/10/08
8
2
3
theo mình,xe đã lên rồi thì xuống zin làm gì nữa..phải luôn luôn tiến lên chứ..khi nào bán xe thì chấp nhận lổ thôi..hihi
để đồ zin chật nhà thôi....

Hạng B1
28/3/07
82
0
0
Bác cho hỏi em có thằng em nó để lại cho con DL biển 29T3 màu đỏ đố đạc nó bảo còn zin, 2,6 vạn km thì giá khoảng bi nhieu các bác nhỉ ?
ngoài ra khi bật khoá điện thì nó báo " change oil" thì thay dầu đi là hết à .

thanks các bác

Hạng B2
18/5/07
204
0
0
em xin lỗi, ko biết có lạc đề ko nhưng em ko biết hỏi ở đâu :D. Chuyện là con Nou LX của em đi gửi xe, chẳng biết chúng nó giữ thế nào mà xe em bị cạy hết 2 cái logo LX hình ngũ giác ở đầu, em ra hãng hỏi thì bị hét 100k 1 miếng nhựa bé hơn lòng bàn tay, em chưa kịp thay thì bị cạy típ 2 chữ Nouvo cách điệu bằng inox ngoài sau, chưa kể bị chúng nó lấy gạch hay đá gì đó cà trầy trụa hết miếng ốp hông ở trên đầu... Các bác cho em hỏi mấy cái đó em có thể mua ở đâu được ạ, giá có mềm hơn trong hãng ko, cám ơn các bác nhiều lắm :D

Hạng C
29/12/04
514
2
0
đồ zin kg thích để thì quăng lên 5s, cứ sale 40% (giá hãng) chắc ok :)