Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
bác dienlx mua cho bà xã mà nôn nao thế nhỉ :)

phần em thì mới gắn mỗi camera lùi (loại nhỏ xíu ấy), cản sau, bắn đinh bảo vệ logo.. và lót bộ thảm cao su lên trên thảm nỉ để đi mùa mưa cho sạch sẽ mà khg cần bọc lại sàn.

Hạng C
4/5/07
902
484
63
44
TPHCM
bác dienlx mua cho bà xã mà nôn nao thế nhỉ :)

phần em thì mới gắn mỗi camera lùi (loại nhỏ xíu ấy), cản sau, bắn đinh bảo vệ logo.. và lót bộ thảm cao su lên trên thảm nỉ để đi mùa mưa cho sạch sẽ mà khg cần bọc lại sàn.
Mình cũng định làm như Bác:
Dán kính, camera de (loại gắn biển số), camera cập hông, bắn đinh logo, định lót sàn (vì em hay uống cafe lỡ đổ xuống thì toi).
Định đi 1 thời gian xem đèn xe có sáng không nếu không sẽ thay bóng xenon vì em nó đã có bi sẳn...
-Em mới hỏi Hùng Vương thì có em màu xám đen nhưng tiếc là bảng E (tiếc thật)!

• Like
Reactions: ooanhTuanoo
Hạng C
4/5/07
902
484
63
44
TPHCM
Buồn buồn ngồi làm cái này cho mọi người cân nhắc khi chọn 2 Bảng E và G (Vì mấy sale toyota bảo Bảng E và Bảng G không khác bi nhiêu mà mắc hơn gần 50 chai):

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Cucgach5566
Hạng D
Dán kính, camera de (loại gắn biển số), camera cập hông, bắn đinh logo, định lót sàn (vì em hay uống cafe lỡ đổ xuống thì toi).
Định đi 1 thời gian xem đèn xe có sáng không nếu không sẽ thay bóng xenon vì em nó đã có bi sẳn...
Bác Điền định mua thêm 1 chiếc nữa hả Bác

Hạng B2
30/6/14
129
188
43
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đèn cũng sáng đó bác.Em cũng muốn lên HID Xenon nhưng ko thấy có loại chân bóng HIR2 xịn nên thôi.Ko biết bóng HB4 của Osram hay Philips chế vào đc ko.

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
có tiền rước bản G là ngon rùi bác dienlx, đủ đồ chơi luôn, tiếc cái là nó khg chịu làm ghế da zin luôn.

Em có nhiu đó thóc nên lấy bản E rùi lắp đồ từ từ vô sau...

Dưng mờ em được tí an ủi là theo cảm quan rất chi là chủ quan của em thì cái nội thất màu kem của bản E nó sáng sủa và làm xe nhìn có vẻ rộng rãi hơn là nội thất màu tối của G :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dienlx
Hạng C
4/5/07
902
484
63
44
TPHCM
Đèn cũng sáng đó bác.Em cũng muốn lên HID Xenon nhưng ko thấy có loại chân bóng HIR2 xịn nên thôi.Ko biết bóng HB4 của Osram hay Philips chế vào đc ko.
Cái vụ này phải hỏi Bác thần đèn Khactrung hoặc Bác Ngoctuyen85 trong OS đó Bác!
Hôm nào rãnh Bác làm vài tấm hình em nó ngoài trời cho em chiêm ngưỡng em nó tý nha Bác, vì em chỉ nhìn màu xám này trong showroom, chưa nhìn ngoài trời. Đang phân vân màu xám hay đỏ đây!?