Hạng B1
1/1/14
63
52
18
Re:Chúc mừng bác Phú HP & Khắc Trung khai trưng trung tâm độ âm thanh, đèn và mâm xe tại Q7

Hôm nào nhận em city ghé vào nâng cấp cái DVD thôi

Hạng B2
9/3/13
202
39
28
Re:Chúc mừng bác Phú HP & Khắc Trung khai trưng trung tâm độ âm thanh, đèn và mâm xe tại Q7

mới xuống chổ bác Phú độ cái gương cụp với cái đèn rọi , công nhận chiếc forcus của mình đỉnh lên liền , bữa làm xong cũng lo kg biết xe máy nó quẹt vào cụp ngược ra trước có sau không( cụp vào thì kg sợ rồi) thì y như rằng 3 bữa sau bị thiệt , ngồi trong xe nghe cái rốppppp, chu cha tưởng xong đời rùi chứ , đậu xe vào bẻ lại ngon lành , lính bác phú làm chất lượng quá.em đang kiếm tiền xuống nâng cấp dàn âm thanh nữa,hic hic

Tập Lái
4/1/14
8
0
0

Bên bác Phú khi nào mới nghỉ tết?

Tập Lái
13/6/13
34
1
8

Hom nao ranh e xuong nuo tham bac nhe

Tập Lái
10/10/12
0
1
3
TP Hồ Chí Minh

Vài ngày nữa em lấy Camry 2.0E , anh Phú cho em hỏi giá DVD loại tốt có tích hợp đầy đủ GPS VietMap Camera .... ( Em ko thích loại giống trong hang -.-) , và ngày mấy anh khai trương vậy , nhà em cũng xa nên hỏi cho chắc ! Thanks anh !

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

daicabap nói:
Vài ngày nữa em lấy Camry 2.0E , anh Phú cho em hỏi giá DVD loại tốt có tích hợp đầy đủ GPS VietMap Camera .... ( Em ko thích loại giống trong hang -.-) , và ngày mấy anh khai trương vậy , nhà em cũng xa nên hỏi cho chắc ! Thanks anh !
Bên mình mồng 8 AL khai trương bác! Giá cho các loại DVD của Nhật từ 8-16tr đó bác.
Cảm ơn bác!

Tập Lái
10/10/12
0
1
3
TP Hồ Chí Minh

Thanks anh Phú , mùng 9 em lấy xe chắc mùng 11 em ghé anh làm bộ DVD :))