Tập Lái
29/12/14
1
0
1
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình có xe Fortuner V 2013 nguyên bản. Giờ muốn gắn DVD cho F1 xem hoạt hình khi đi chơi xa thì gắn loại nào có thể nghe hay và màn hình ốp trần luôn. bác PM dùm em giá inbox nghen.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
gần ngay nhà em đó giờ mà ko biết của bác Khắc Trung và Bác Phú
chắc do mới sắm dc vợ 2 nên mới lưu tâm đây mà... hihi

bác Phú ơi @HP Stereo, em mới mua lại chiếc camry 2.4G đời 2010, muốn gắn DVD pioneer thì loại nào ok ah ? em muốn xài loại có bluetooth để connect điện thoại + có tích hợp GPS thì tốt quá ah... em chỉ muốn làm nhẹ cho âm thanh hay thì thằng bạn nó kêu nên gắn Sub... e thì ko rành chút xíu nào vì mới chạy 4b lần đầu... mong bác giúp đỡ

bác Khắc Trung ơi @khactrung, em vừa có ý tưởng muốn làm đèn led daylight kiểu như mấy chiếc Lexus đời mới có cái vệt này cho chiếc camry thì ok ko ah... vì e thấy hình như nếu làm sẽ bị vướng đèn xinhan

Pioneer có loại thấp nhất có bluetooth là model 265BT gía là 7,800.000đ
Loại cao cấp ( kết nối đt smartphone lấy GPS và map, kết nối ổ cứng, đọc file lossless .flac & .mkv) là 16,800.000đ
Bác ở gần thì ghé qua em tham khảo trước đi bác.

• Like
Reactions: iken.1340
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
gần ngay nhà em đó giờ mà ko biết của bác Khắc Trung và Bác Phú
chắc do mới sắm dc vợ 2 nên mới lưu tâm đây mà... hihi

bác Phú ơi @HP Stereo, em mới mua lại chiếc camry 2.4G đời 2010, muốn gắn DVD pioneer thì loại nào ok ah ? em muốn xài loại có bluetooth để connect điện thoại + có tích hợp GPS thì tốt quá ah... em chỉ muốn làm nhẹ cho âm thanh hay thì thằng bạn nó kêu nên gắn Sub... e thì ko rành chút xíu nào vì mới chạy 4b lần đầu... mong bác giúp đỡ

bác Khắc Trung ơi @khactrung, em vừa có ý tưởng muốn làm đèn led daylight kiểu như mấy chiếc Lexus đời mới có cái vệt này cho chiếc camry thì ok ko ah... vì e thấy hình như nếu làm sẽ bị vướng đèn xinhan

Chúc mừng bác Phú HP & Khắc Trung khai trương trung tâm độ âm thanh, đèn và mâm xe tại Q7

Bác xem đèn Led cho Cam 2010 kiểu này em làm thấy được không nè bác .

Chúc mừng bác Phú HP & Khắc Trung khai trương trung tâm độ âm thanh, đèn và mâm xe tại Q7

• Like
Reactions: iken.1340
Hạng B2
6/12/12
138
407
63
Pioneer có loại thấp nhất có bluetooth là model 265BT gía là 7,800.000đ
Loại cao cấp ( kết nối đt smartphone lấy GPS và map, kết nối ổ cứng, đọc file lossless .flac & .mkv) là 16,800.000đ
Bác ở gần thì ghé qua em tham khảo trước đi bác.

em đi làm, ko biết bên mình chiều tối đến mấy giờ xong hả bác Phú @HP Stereo, còn phải nhờ bác tư vấn nhẹ cho vụ âm thanh đây...hihih

chỗ bác đường số 15, nhà e đường 21, gần xịt luôn ^^

• Like
Reactions: HP Stereo
Hạng B2
6/12/12
138
407
63
Bác xem đèn Led cho Cam 2010 kiểu này em làm thấy được không nè bác .

dạ cũng ổn đó bác, tại e thik ngay góc xi nhan nó chỉa lên tí như hình e pót bác coi đó... nhìn ngầu hơn ti

mà cái này làm tầm bao lâu bác nhỉ ? rổ rá sơ sơ để e chuân bị lúa với

p/s: ah, em có thêm chút ý tưởng là muon gắn cái den hazzard police ỏ lõ gió camry trước (ở sau nghiên cưu chế dc thì làm sau luôn cũng hay hay)

bác có làm con nào qua chưa ah ^^

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
em đi làm, ko biết bên mình chiều tối đến mấy giờ xong hả bác Phú @HP Stereo, còn phải nhờ bác tư vấn nhẹ cho vụ âm thanh đây...hihih

chỗ bác đường số 15, nhà e đường 21, gần xịt luôn ^^
Bên em 5h30 đóng cửa rồi bác.
Đ/c bên em là số 8B, cách ngã tư đường 15 và L V Lương 20m, cạnh bên phở Hoàng.

Hạng D
3/7/14
2.805
10.676
113
em vừa pm bác trên facebook

xe em KIA K3 âm thanh nghe nản quá, định nâng cấp lên nghe cho " ấm " hơn
bác cho em hỏi có phải chỉ cần thêm 1 loa SUB vào là sẽ cải thiện được chất lượng âm thanh của KIA K3 ko bác ?

Hạng B1
23/2/14
66
50
18
Em ở miền núi Tây Bắc làm chuyến xuyên Việt vào đây độ đèn với âm thanh thì có được giảm giá không các bác ơi :)

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
em vừa pm bác trên facebook

xe em KIA K3 âm thanh nghe nản quá, định nâng cấp lên nghe cho " ấm " hơn
bác cho em hỏi có phải chỉ cần thêm 1 loa SUB vào là sẽ cải thiện được chất lượng âm thanh của KIA K3 ko bác ?
Yêu cầu của bác liên quan đến midbass và sub-bass ( subwoofer), Nếu chi phí dự trù dồi dào thì thay luôn cái cặp loa cửa trước + subwoofer, nếu ko thì thay sub không thì cũng cải thiện đc để có âm thanh trầm, ấm hơn.

Em ở miền núi Tây Bắc làm chuyến xuyên Việt vào đây độ đèn với âm thanh thì có được giảm giá không các bác ơi :)
Welcome và giảm giá đặc biệt cho người anh em từ miền Bắc:(

Hạng D
3/7/14
2.805
10.676
113
Yêu cầu của bác liên quan đến midbass và sub-bass ( subwoofer), Nếu chi phí dự trù dồi dào thì thay luôn cái cặp loa cửa trước + subwoofer, nếu ko thì thay sub không thì cũng cải thiện đc để có âm thanh trầm, ấm hơn.
hi bác,

Do tình trạng hiện tại Loa của KIA K3 chỉ là hơi bị rè khi bật lớn, nên sẵn tiện đây em nhờ bác tư vấn & báo giá giúp em :
- Thay 4 loa Pioneer ở 4 cửa ( 2 cửa trước & 2 cửa sau )
- Thêm 1 Subwoofer điện

Thì giá tầm khoảng nhiêu bác ?

thanks bác

P/S : do bữa giờ em bận quá nên nay mai rãnh mới đi fix cái âm thanh cho xe được ah

• Like
Reactions: HP Stereo