F1racer nói:
Em ủng hộ BFC mấy em cổ vũ riêng cho từng cầu thủ được không. Bên em nhiều Cheer girl quá nên thanh lý bớt:D
Chương trình cổ vũ cho đội banh BFC mùa giải 2012
em vote 1 phiếu cho em số 3...nhìn giống đít chị Hội quá...:D
Chiến này lượt trận đầu tiên, các bác giành chiến thắng là xem như đặt chưng vô BK rùi...bảng A thấy các đội khác nổ quá trời luôn...nhưng theo em thì thấy chỉ có BIM và SFC là "kỳ phùng địch thủ, độc đạo song hành"...đội nào thắng, gần như có đến 80% đoạt kúp...

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Bắt đầu thiết quân luận từ ngày hôm nay,cấm xxx dưới mọi hình thức còn riêng anh Tonydung em tạm thời giữ máy xay sinh tố qua giải sẽ trả lại.

Hạng B2
13/4/11
297
0
16
13
Hihi HT thật tâm lý, em dg bị bệnh........thiếu máu

@akin Ku : bốc trúng số nào cũng chết, gục trước là cái chắc. Phải nhờ aKin tiếp ít mật gấu

Hạng B2
13/4/11
297
0
16
13
Còn cái máy giặt của Haobui nữa, thu ngay
sawasusi nói:
Bắt đầu thiết quân luận từ ngày hôm nay,cấm xxx dưới mọi hình thức còn riêng anh Tonydung em tạm thời giữ máy xay sinh tố qua giải sẽ trả lại.

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Oh xài máy quay xinh tố chỉ có HB thôi,A thì có máy đưa E gái bán xe nước Mía lo rùi yên tâm

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Đá liền hai trận sát giờ mệt nhỉ?
8.30 khai mạc anh em có tập trung ở đâu rồi di chuyển cho hoàng tráng?
Còn vụ cheer girls nữa, mẹ BFC nổi tiếng dê cụ mà vụ xxx này kg có

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Từ giờ tới giải A E ở nhà tự tập thể lực(hoặc mua một số Dụng Cụ,để duy trì và nâng cao thể lực),nhớ khi tập phải đúng phương pháp,đừng làm bậy để gây ra Trầy trụa hoặc bị chấn thương nhé

Thôi bây giờ A phải đi kiếm quán nào ngồi làm vài chai Bia cho quen,đợi đến khi BFC VĐ còn biết chia vui với A E nữa,haizz mệt thật

@ A Moon: 7h sáng phải tập trung ở SVD rồi,nên A E tự đến sân nhé

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Năm nay BFC chắc bị dòm ngó và chú ý lắm đây, BHL lên kế hoạch cho từng trận chưa hay...đụng đâu binh đó? Giữ cái đầu thiệt là lạnh nha mấy cầu thủ.
Thôi để em đi thắp nhang