Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Theo như mình thấy thì đến kì WC nào cũng có nhiều chuyện hay ho để kể lại với nhau :)) 4 năm trước, mình xem xong trận Hà Lan vs Brazil ở quán cà phê mới thấy đúng như phim kinh dị. Ông nào ông nấy mặt mũi tối sầm. Ông thì thiểu não kêu tính tiền, ông thì vò đầu ngồi ở quán chưa chịu về, ông thì đập bàn chửi ầm ầm. Không hiểu sao thấy thế mình lại mắc cười, ráng nhịn lại chứ dễ bị ăn đấm lắm. Dân mình xem đá bóng cứ phải cá độ mới chịu được :))
Ông anh họ mình mùa WC đó bị vợ giận, bỏ về nhà ngoại. Tưởng ổng lấy tiền đi cá độ nên mới thế, hỏi ra mới biết do ổng bận coi đá banh, nhậu nhẹt với bạn bè, sáng dậy chở chị đi chợ cũng ngủ quên. Bả điên quá giận bỏ về nhà mẹ luôn :))
Anh em còn chuyện nào hay cứ kể cho vui nhé :))

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Mùa này sáng chủ nhật rủ mấy thằng bạn đi ăn sáng thấy đứa nào cũng ngáp lên ngáp xuống, ăn sáng uống cà phê xong lại về nhà ngủ tiếp, thật k chịu đc :))

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Mùa này mình cũng toàn vừa làm vừa ngáp ngủ 8-} K hiểu sao mình uống cà phê mấy li cũng k tỉnh được

Tập Lái
20/7/11
37
0
6
^
Uống cà phê nhiều quá đâu còn công dụng gì nữa đâu ông. Ông chú mình chỉ uống viên sủi Berocca vừa tỉnh táo lại hiệu quả hơn đó, k bị nghiện nữa

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
^
App hay nhỉ, đang down về dùng. Thanks :)
Viên Berocca mình nghe nói nên uống ban ngày phải không? Ông cậu mình có chỉ loại này mà mình chưa thử

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Đã thử làm 1 cái :)) Mà cái cậu trên hình sao giống chú Running Man đợt Arsenal qua VN vậy?

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Thằng cháu (SV năm 4) tập tành đâu đó trên mạng, học bói bài Tarot của Tây.
Trận đầu (hình như Hà Lan - TBN), nó nói từ chiều hôm trước mới ghê: HL thắng TBN 4 bán cách biệt trở lên, TBN thua do 1 cầu thủ có cái tôi lớn quá! Vậy mà đúng, cầu thủ hại đội là Pepe gì đó, cạ đầu so sừng với ng ta để bị thẻ đỏ.
Trận sau (hình như Bỉ - Algeria), nó cũng bói trước và nói Algeria thắng 2 bàn và mở tỷ số trước bằng penalty!
Do xem chung với mấy ng bạn, mình kể chuyện này cho tất cả nghe, tới hết hiệp 1, thấy Algeria quất Bỉ = 1 trái penalty trước, 1 tên trong nhóm lẳng lặng ra ngoài đt... Tới cuối trận, Bỉ ngược dòng thắng 2-1 hắn mới than: mất toi 1 chai vì tin thằng bói Tarot kia!!!
Lạ là hắn vừa than xong thì thằng cháu tự thú (2 bên ko biết nhau) là còn non cơ, hình như làm hại ng khác, sẽ tự phạt ăn chay 1 tuần và ko boi cho đến hết giải!