Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Chuyện
vượt ở làn phải cắt mặt dòng xe để quẹo trái các bác đưa nhiều rồi.
Hôm nay mình góp thêm
vượt ở làn trái (lại còn ở làn ngược chiều) cắt mặt dòng xe để quẹo phải cho đủ bộ.
Có thể các bác cho là chuyện thường ngày nhưng mình thấy chạy xe vậy không an toàn (chưa nói tới Luật) nên đưa lên.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Chuyện
Hôm nay mình góp thêm
vượt ở làn trái (lại còn ở làn ngược chiều) cắt mặt dòng xe để quẹo phải cho đủ bộ.
Có thể các bác cho là chuyện thường ngày nhưng mình thấy chạy xe vậy không an toàn (chưa nói tới Luật) nên đưa lên.
Thể hiện trí khôn của ta đây mà Bác .

Hạng D
3/1/09
1.294
10.213
133
gửi clip cho ca là bị phạt nguội chắc luôn, có đoạn vạch liền đó đó bác chủ

Hạng B2
Chuyện
Hôm nay mình góp thêm

:):) Thí dụ rất cụ thể về việc "KHÔNG AN TOÀN" khi "VƯỢT TRÁI - CẮT MẶT - ĐỂ QUẸO PHẢI" luôn đây các Cụ.
Cái giá tài xế xe đầu kéo phải trả là 8tr. và phải.....chung đủ, chung liền, chung tại chỗ cho mình.

Chuyệnthường ngày: vượt trái cắt mặt để quẹo phải.

Chuyệnthường ngày: vượt trái cắt mặt để quẹo phải.

Attachments

Hạng D
17/12/17
1.218
30.260
113
Bacai chạy từ tốn ghê. Nhường vạch đi bộ nữa. Em like:D:D.
Bữa kia em đi Ql51 đoạn sắp tới bùng binh vào cao tốc, có chú mazda 6 sốt ruột quá chạy qua bên đường ngược lại để lên bùng binh luôn. Bó tay thiệt.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Chuyện
Hôm nay mình góp thêm
Thể loại này là mất dạy!