Hạng C
5/10/15
926
1.046
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
các bác cho em hỏi chiếc honda city 2016 của em chạy từ 50-60km/h thì bị hú gió từ khoang động cơ, giờ em phải làm sao đây? chạy hơn 60 thì ko bị nữa, thanks all!
Hú khi bác đạp thốc ga hay vẫn đều chân ah, nếu hú do thốc ga thì bình thường, còn chân ga giữ nhẹ mà hú thì chắc có vấn đề rồi

Tập Lái
27/5/11
20
7
3
Thân chào các bác City club
Tình hình chả là thế này, Sau khi vét hết hầu bao + vay nặng lãi ngân hàng thì tuần này em rước vợ 2 City 2016 về. thế nên nhờ các bác tư vấn cho em một số mục sau ạ:

1. Có nên đi bọc ghế da luôn không hay chờ ghế nỉ hư rồi thay.
Nếu thay thì các bác tư vấn cho em chỗ thay uy tín và giá cả với ạ.

2. Dán film cách nhiệt loại nào, và ở đâu ? Giá cả ra sao ạ

3. Mấy cái đồ như thảm trải sàn, trải cốp, chắn bùn, che mưa thì có nên mua trong hãng không hay ra ngoài mua. Và các bác trong club mình hay mua ở đâu để em đến đúng địa chỉ cho đảm bảo chất lượng + giá cả ạ.

4. Có nên làm simili sàn không ạ ? Chức năng của nó là làm gì ấy nhỉ, tại e thấy trong hãng nó tư vấn, nhưng hỏi các bác trước ?

Cám ơn các bác, hẹn một ngày gần nhất em sẽ có mặt trong club của mình :)

Hạng F
22/7/13
8.996
40.516
113
Tình hình chả là thế này, Sau khi vét hết hầu bao + vay nặng lãi ngân hàng thì tuần này em rước vợ 2 City 2016 về. thế nên nhờ các bác tư vấn cho em một số mục sau ạ:

3. Mấy cái đồ như thảm trải sàn, trải cốp, chắn bùn, che mưa thì có nên mua trong hãng không hay ra ngoài mua. Và các bác trong club mình hay mua ở đâu để em đến đúng địa chỉ cho đảm bảo chất lượng + giá cả ạ.

4. Có nên làm simili sàn không ạ ? Chức năng của nó là làm gì ấy nhỉ, tại e thấy trong hãng nó tư vấn, nhưng hỏi các bác trước ?

1. Ghế dzin đi 1 time chán rồi thay ko muộn, tháo ra thay mới lại phí.
2. Kiếm 3M chỗ Trần Bình Trọng Q5, hoặc Llumar giá vừa phải
3. Mục này ae city club tự trang bị cho nhau đc, ko cần mò ra ADV để bị "lùa gà" (hiện có bác hội chảng hỗ trợ một số món @lam0909 và bác @KienTrungTK21 hỗ trợ 1 số món khác) Hoặc kiếm mềnh ở thớt mua hàng
4. Nằm trên mục 3, vì mua loại thảm 4D thửa riêng cho City thì ko cần tháo nỉ dzin, vẫn sạch sẽ vô đối.
Cuối cùng chúc mừng bác có vợ 2 như ý nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/10/15
926
1.046
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
- Nỉ của city tốt bác ah, để xài vẫn tốt chán.
- Không gắn phụ kiện trong hãng, ra ngoài sẽ tìm dc đồ giống vậy mà giá có nửa.
- sàn simili có thể làm cũng dc mà ko làm cũng dc, mua cái tấm lót sàn Full anh em trong hội mua, giờ tren xe chẳng thấy chỗ nào nỉ vì chỗ nào tiếp xúc chan nó che hết rồi

Da, DVD, phim cách nhiệt đã thay thì thay đồ xịn chứ ko chơi đồ dỏm ah, hãng nó khuyến mãi bộ da cho xe em nhìn chán bỏ...... Nhìn là muốn lột ra

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng C
5/10/15
926
1.046
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
1. Ghế dzin đi 1 time chán rồi thay ko muộn, tháo ra thay mới lại phí.
2. Kiếm 3M chỗ Trần Bình Trọng, hoặc Llumar giá vừa phải
3. Mục này ae city club tự trang bị cho nhau đc, ko cần mò ra ADV để bị "lùa gà" (hiện có bá hội chảng hỗ trợ một số món @lam0909 và bác @KienTrungTK21 hỗ trợ 1 số món khác) Hoặc kiếm mềnh hêh ở thớt mua hàng
4. Nằm trên mục 3, vì mua loại thảm 4D thửa riêng cho City thì ko cần tháo nỉ dzin, vẫn sạch sẽ vô đối.
cuối cùng chúc mừng bác có vợ 2 như ý nhé
Haha, đang pót rì lai thì lão trả lời rồi, cai vụ strutbar sao rồi P ơi ?

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113

Để e ib bác 1 số món bên e cung cấp và lắp đặt