PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Re:Xin ý kiến về việc duy trì XNL FC sau giải

rangdai_lnmonster nói:
Sao không chơi các môn khác ít chấn thương hơn, hoặc nữ cũng có thể tham gia được
Sân Kim Đan ?

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Em ủng hộ việc duy trì đội bóng. Đây là nơi giao lưu rất bổ ích của các member. Trong quá khứ, em và tuan13a1 đã cùng nhau gồng gánh đội bóng được 1 năm mà không có 1 xu tài trợ.
Phần lớn các anh em trong đội bóng đều có lòng say mê nên thực ra rất mong muốn duy trì đội bóng, chỉ cần chúng ta tài trợ 1 buổi trong 1 tháng là có thể duy trì đội bóng.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

PhD nói:
<br><br>
rangdai_lnmonster nói:
<br><br>Sao không chơi các môn khác ít chấn thương hơn, hoặc nữ cũng có thể tham gia được <br>
<br>Sân Kim Đan ?
<br>
Bây giờ sân Kim Đan hay sân Xóm Chiếu là cũ rồi. Model 2012 là sân Hàng Đẩy:D

Hạng B2
8/4/11
108
0
0
53

Các bác lại quay về sẽ rồi. Ý em là đá bóng dễ chấn thương gãy tay gãy chân các loại, mà mem nữ không tham gia được. Tennis chẳng hạn thì quá tuyệt

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

rangdai_lnmonster nói:
Các bác lại quay về sẽ rồi. Ý em là đá bóng dễ chấn thương gãy tay gãy chân các loại, mà mem nữ không tham gia được. Tennis chẳng hạn thì quá tuyệt
Bọn em đã xác định đuợc môn thể thao rồi, đang xúm vô bóng bàn xem nên nuôi hay nên thả rông. Tennis thì tuyệt rồi, nhưng lập hội và giữ sân cho hội tennis thì khó hơn nhiều. Chúng ta nói về bóng đá thôi nhé:cool:

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Bên em đội banh đã 2 tuổi rồi , đi đá vui các Bác ạ .để duy trì đội banh thì em nghĩ phải co 20 thành viên tham gia để có bác nào nghỉ còn có đủ hai đội , hoặc các Bác làm một đội và làm việc với chủ sân để đá ghép .

Hạng B2
17/1/11
141
1
16

huygb nói:
rangdai_lnmonster nói:
Bọn em đã xác định đuợc môn thể thao rồi, đang xúm vô bóng bàn xem nên nuôi hay nên thả rông. Tennis thì tuyệt rồi, nhưng lập hội và giữ sân cho hội tennis thì khó hơn nhiều. Chúng ta nói về bóng đá thôi nhé:cool:
Ý kiến của em !
Ngoài đá bóng ra, các bác có thể rủ nhau đi bơi. Em tài trợ vé bơi, nữ cũng có thể bơi, ai không biết bơi thì em dạy bơi...1 kiểu thôi nhé... BƠI ỐC.:p

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

@Lão nạp: bơi ốc với bơi buớm cái giề, đang nói về duy trì đội bóng để giữ phong trào cho Xóm đó pa.

Nếu giữ đuợc đội, em sẽ tham gia. Lâu nay em đi đá ké mà không đóng tiền, giờ không ai cho vô sân hết. Mới chạy có mấy buổi mà thấy khỏe hẳn ra, uống đuợc nhiều bia hơn...

Hạng B2
17/1/11
141
1
16

huygb nói:
@Lão nạp: bơi ốc với bơi buớm cái giề, đang nói về duy trì đội bóng để giữ phong trào cho Xóm đó pa.

Nếu giữ đuợc đội, em sẽ tham gia. Lâu nay em đi đá ké mà không đóng tiền, giờ không ai cho vô sân hết. Mới chạy có mấy buổi mà thấy khỏe hẳn ra, uống đuợc nhiều bia hơn...
Ok ! Em cùng bác tuan13a1 lãnh trọng trách này. Thiếu đủ trước mắt em đi xin doanh nghiệp nhỏ Phuongcarall - Saigon carcare Shop

Hạng D
28/2/11
1.027
9
38

Ủng hộ ý kiến Tuan13a1. Hoan nghêng tinh thần Lão Nạp.