Thảo Luận Closed

Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Chào bác! Em cũng mới lấy em In o tân cảng cách đây gần 4 tháng thằng sale cũng hù e như bác để e lắp phụ tùng ở đó để nó không phải miễn trừ giá xe cho mình cao nhưng em thừa biết là tụi nó như vậy nên em k lắp, có điều em cũng là khách hàng của tân cảng nên em hiểu sơ sơ về nó, bác cứ đến đó hoặc đặt lịch hẹn trước với ông ng nhật mà đã ký vào hợp đồng với bác( hình như ông ngồi ở phòng kinh doanh trên tầng 1 ý bác ah) mấy ông ng nhật đó rất có trách nhiệm (tác phong làm việc của ng ta mà) xem ng ta giải thích và giải quyết ra sao. Thứ 2 nữa là song song với việc đó bác cứ gọi thẳng lên TOY VN nó có bộ phận chăm sóc tiếp nhận ý kiến khách hàng rất khách quan bác ạ, bác cứ phản ánh đúng tên của thằng sale và đại lý bác mua TOY VN sẽ có ng xuống làm việc với thằng sale cũng như đại lý đó (mà em nhớ k nhầm thì khi bác mua xe xong khoảng gần 1 tháng sẽ có nhân viên của TOY VN gọi điện hỏi thăm ý kiến về chất lượng phục vụ mà bác). Chúc bác sớm giải quyết xong vấn đề để khỏi mệt mỏi với cục tức này.
Cám ơn Bác! Gặp TGD Nhật sáng nay luôn rồi, ông nợ bọn em 2 câu trả lời-vì lí do suy nghỉ chưa ra & k đủ thẩm quyền quyết! Bọn sẽ tiếp tục làm việc với Toy VN mà Bác đề cập xem sao!

Hạng B1
28/9/13
93
22
8
Cám ơn Bác! Gặp TGD Nhật sáng nay luôn rồi, ông nợ bọn em 2 câu trả lời-vì lí do suy nghỉ chưa ra & k đủ thẩm quyền quyết! Bọn sẽ tiếp tục làm việc với Toy VN mà Bác đề cập xem sao!
Ặc ặc thui xong với tụi này rùi, e dự định rằng trong 1 vài ngày tới toy tân cảng sẽ gọi bác đến và nói là camera chính hãng đã có hàng rùi bla bla xin lỗi bác cho xong việc đoá, bác cứ phản ánh thật mạnh lên toy vn đi bác ạ. ( mà bác mua của thằng sale tên gì vậy để mai mốt a e oser con tránh nữa bác ah)

Hạng B1
13/6/14
59
9
8
coi chừng kế kéo dài thời gian đó, TGD mà trả lời ko đủ thẩm quyền quyết giống như thư ký hay trưởng phòng quá. vậy TGD chỉ bán xe và thay nhớt thôi sao ?

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Em xin "bật mí" vấn đề kèm theo là Sơn bị lỗi kỉ thuật, ron cửa có vấn đề, dán kính có bong bóng! Cuộc họp recorded & biên bản xác nhận "chính hãng"

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng B1
28/9/13
93
22
8
Em xin "bật mí" vấn đề kèm theo là Sơn bị lỗi kỉ thuật, ron cửa có vấn đề, dán kính có bong bóng! Cuộc họp recorded & biên bản xác nhận "chính hãng"
cái ron cửa của bác bị sao vậy? không biết các bác chạy in co bi ồn ở khe cửa giống em không ạ???

Tập Lái
23/9/13
39
14
8
Thôi rồi Lượm ơi! Nếu như A Cường N mà ráp cho Tân cảng con camera này
Closed

hoặc
Closed
thì ahieunhaque :3dgoidien: