Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Hello các Bác!
Có Bác nào đã lắp cảm biến áp suất lốp của Cty TNHH Thiên Phong trên đường Cao Thắng thì cho Em cái cảm nhận với nhé. Em dự sẽ lắp nhưng ko biết chất lượng hàng hóa như thế nào.

Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Em cũng có cùng câu hỏi như bác chủ, CTY này cũng mới chào hàng cho bên em hồi chiều...

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
quancan nói:
Công ty này ok đó.Mình đã mua rùi.có gì nói vậy,nhiệt tình
Bác cho em cái cảm nhận về sản phẩm đi nó như thế nào hiệu quả không Bác nếu có hình nữa thì càng tốt

Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
quancan nói:
pin cái này > 3 năm không các bác? chọn cái nào có pin lâu đỡ phải thay vì không thay pin được chỉ thay mới

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
saigontoyota nói:
quancan nói:
pin cái này > 3 năm không các bác? chọn cái nào có pin lâu đỡ phải thay vì không thay pin được chỉ thay mới
Nghe hô báo là pin được <=5 năm bảo hành 1 năm nếu có trục trặc kỹ thuật gì thì họ sẽ hỗ trợ 50% chi phí tháo lắp

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Em lắp rùi, loại mới nhứt P420A mới về của Thiên Phong, giá 3T5/bộ, Tết nhất đi chơi cho yên tâm.

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Thông báo các Bác đã gắn cảm biến áp suất lốp sau khi gắn xong nhớ cân lạii bánh xe nhé. Đừng nghe mấy thằng kỹ thuật của Thiên Phong bảo là ko cần phải cân đâu vì trọng lượng của cảm biến nhỏ lắm. Chính xác trọng lượng của cảm biến là 27g+-3 nên khi gắn xong để an toàn các Bác nên cân bánh

Tập Lái
2/3/13
11
1
3
Vậy gắn xong thì lên chỗ nào cân lại vậy bác. E mới mua xe kg rành lắm về mấy vụ này! Thks bác

Hạng D
Em xài hiệu 3rd eye TPMS của Malaysia được 5 năm rùi pin vẫn còn, chưa bị lỗi lần nào. Tuy nhiên loại này phải câu dây nguồn. Đang tính lắp cho con xe khác loại HUD có cảm biến TPMS của Đài Loan cắm cổng ODB cho tiện mà ko biết chất lượng như nào. Bác nào dùng rồi cho em tí review được ko ạ?