Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh
RE: Có sản phẩm lau kính của Diamon Fusion đã bác nào dùng chưa ạh???

Trích đoạn: nikon
Tôi xài thừ ClearView, tác dụng chống nước bám vào kính thì quá OK như quảng cáo. Nhưng cái gạt nước nó kêu rin rít thảm thiết, điếc cả óc. Nên không thèm xài nữa!
Chắc là bác chưa đọc kỹ Hướng dẫn sử dụng trước khi dùng rồi. ;)

Bác phải theo Hướng dẫn bằng tiếng Anh ý, tiếng Việt dịch sai bác ạ. :mad:

Tập Lái
17/4/07
2
0
0

Theo em được biết, cái này bao hành vĩnh viễn. Một năm kia chỉ là bảo dưỡng thôi bác ạ. Em cũng quen một các đã sử dụng cái này rùi.

Tập Lái
17/4/07
2
0
0

http://www.youtube.com/watch?v=4GzwbxEuUbg

Các bác xem đoạn demo nè. hình như đến công ty họ cũng cho demo thì phải, nếu các bác muốn. Công ty ở 185 Bà Triệu thì phải.

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Cái Nano này em cũng có ,bác nào thích em để lại cho đúng giá gốc .Một chai 125ml giá 26EU có hóa đơn mua tại Đức đàng hoàng . Em khuyến cáo các bác cái này không vĩnh viễn đâu nhé , được vài tháng thôi ợ . Bôi mỗi m2 hết 5-10ml .Một chai của em bôi khoảng 25m2 .Nên không có giá 60$/m2 đâu ợ , muốn tìm hiểu các bác lên trang thegioinano.com nó chỉ cho dùng nước rửa có độ Ph từ 2-10 thui .Trang này bán vẫn đắt các bác ợ
CV vẫn là rẻ nhất

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Đồng ý với bác cái này nó sẽ bền vĩnh viễn nếu bác không rửa xe .Không phủi bụi ,nói chung là không đi để trong gara. Tức là nó không tự mất , chỉ bị mất đi khi có tác động bên ngoài vào như rửa xe ,lau chùi...Ma em tra cái sản p[hẩm này của bác trên các trang tiếng Đức (em cũng biết chút ít tiếng Đức - em ở khoảng 10 năm bên đấy) nó hiên ra như thế này bác ợ
Die Suche nach "diamonfusion" brachte keine Ergebnisse.
Die Suche nach "diamonfusion" brachte keine Ergebnisse in der "Nur Auktionen" Ansicht
Die Suche nach "diamonfusion" brachte keine Ergebnisse in der "Sofort-Kaufen" Ansicht.
Chả có thông tin nào phản hồi về trang Web của bác cả , có mỗi trang của bác hiện trong googe thôi . Còn bác gõ Nano trong trang tiếng đức thì nó ra một đống các nhà thương mại và sản xuất luôn
Sản phẩm này nhập lẻ của các nhà SX có tiếng của Đức giá cũng chỉ 50.000vnd.m2 thui ,cộng với công đấnh từ 20-30k /m2.Tổng cộng khoảng 80k/m2 thì ok

Hạng B1
19/11/07
62
0
0
53

Ai xoa bai cua toi roi!!!!!!!!!!!!!
:mad:
Fineline noi gi toi khong hieu. Nano nhập từ Đức về bán đến tay người tiêu dùng chỉ 50K/m2 thì là nano chợ rồi bác ơi. Đó chỉ là hàng silicon thôi.
Bác nên phân biệt rõ ràng: hàng silicon và công nghệ nano.
Mà bác không nên nói một cách ấu trĩ như thế. Và lại sản phẩm Diamonfusion này là của mĩ. Tra trên trang tiếng Đức thì vứt đi.
Mà bác fineline hình như là người của công ty DIệp Lục hay sao mà bênh sản phẩm của bác thế.
Nói tóm lại em có một bài post lên nhưng giờ đâu mât. Mong cả nhà giúp em vụ này. Em là ma mới mà.!!!:(

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Hi em chả làm công ty nào cả , chỉ là thằng ném đá hội nghị thui .Bác nào cứ bán đắt cho anh em là em ném .Ngày trước em lấy phim AURORA ,DVD gối ... bây giờ là Nano >Bác không tin cứ gõ từ Nano trong các trang mua bán của Đức thì có đầy.Hãy thử đi rồi hãy nói nhé , giá các hãng tương đương nhau mà >Khối người trong OS biết em ,em làm In & quảng cáo mà

Tập Lái
13/12/05
25
0
0
www.windowfilm.com.vn

DIAMON FUSION là sản phẩm tốt đấy các bác ạ
DF được ứng dụng khá nhiều ở Mỹ (ông anh em bên đó nói thế) khi phủ lên bề mặt nó tăng độ cứng bề mặt, chống xước kính
Chống bám dính
Làm trong kính khi đi xe
Có bác nói tại sao mec và BIM không ứng dụng? em hỏi các Bác là tại sao họ phải ứng dụng khi có người khác làm rùi
Các bác chẳng ủng hộ sản phẩm mới gì cả
Xe em làm DF tốt phết

Tập Lái
11/1/08
9
0
1

bác DIAMON đâu rồi!!

Tập Lái
2/12/06
1
0
0

Đã điều tra ra Linhnh chính là người của GmG!