Tập Lái
2/12/06
16
0
0
Em mới đọc được cái này ở trên Autonet, đã bác nào biết và dùng thử chưa???
Các bác biết rồi thì cho anh em ý kiến nhé, em thấy cũng hay nhưng không biết có đúng thực chất như quảng cáo không?Giá cả cũng có vẻ hơi mắc!!!
Nếu bác nào biết thì có thể cho 1 chút so sánh giữa cái này và CV nhé!!!
Thân...
http://www.autonet.com.vn/vn/tintrongnuoc/2881/index.aspx

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/12/06
16
0
0
RE: Có sản phẩm lau kính của Diamon Fusion đã bác nào dùng chưa ạh???

Sao mãi mà không thấy bác nào cho ý kiến thế ạh???huhuhu...
E muốn nghe ý kiến các bác để còn làm cho xe nhà e mà chờ mãi không thấy bác nào lên tiếng!!!
Tủi thân quá...

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

Phí quá bác ạ: 60USD/m2 vậy làm toàn cái kính hết 1 vé. thay vì tốn 1 vé làm việc khác ( VD dán VKool chẳng hạn ;))mua vài chai clearviewr( khoảng 40kvnđ/chai) về làm hiệu quả tương đương:D mà một năm nhiều lắm bác xài hết 1-2 chai là nhiều, chứ như tui xài 1chai/2 năm:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Với chí phí 60 USD cho 1 m2, bảo hành chỉ có 01 năm, và việc sử dụng trên chỉ dùng vào tháng mưa! Có nghĩa sau 1 năm nếu nước mưa vẫn bám vẫn phải bỏ tiền dán lại film mới?? Sản phẩm Clear View chỉ có 40,000đ mà cũng chỉ dùng trong vài tháng mưa trong 1 năm.

Hy vọng các bác đủ "can đảm" để dùng sản phẩm Diamon Fusion! :D

Đấy là chưa kể "tác dụng phụ" của sản phẩm? vì nếu nó hoàn hảo, sao các hãng xe cao cấp như Mer và Bim không tích hợp lên kính?? mà vẫn phải dùng công nghệ Gạt Nước thủ công??

Cái lày là công nghệ La Lô đấy! :D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

Hy vọng các bác đủ "can đảm" để dùng sản phẩm Diamon Fusion!

có hàng xài dề mô k, bác lơ ơi ... :D

Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT

Cái vụ bảo hành 1 năm trong khi chỉ có tác dụng trong vài tháng mưa làm em nhớ tới vụ bảo hành chống dột ở công ty em: Công ty em ký hợp đồng chống dột với một đơn vị ( Khi mùa mưa đến mới biết vị trí dột ), sau khi tìm đối tác tiến hành thủ tục giấy tờ gần 1 tháng , khỏa sát + thi công phần mái cho nhà máy hết hơn tháng . Tổng cộng hết 2 tháng mới hoàn thành, lúc này gần hết mùa mưa . Đơn vị thi công bảo hành 6 tháng . Coi như xong :D
Chỉ kết luận : Quá phí [:-]

Tập Lái
2/12/06
16
0
0

Cảm ơn các bác đã phân tích...Cái này nghe nó quảng cáo thấy có vẻ Pro.
Nhưng thôi e nghe các bác mua CV về xài,tác dụng đã được OS kiểm nghiệm (mà về làm còn khỏe chân khỏe tay :D)

Vok
Tập Lái
11/11/07
4
0
0

Chai CleaerView thì mua ở đâu được các bác, em cũng mới có xe nên không biết gì nhiều?

Hạng B2
1/7/07
269
11
18

Tôi xài thừ ClearView, tác dụng chống nước bám vào kính thì quá OK như quảng cáo. Nhưng cái gạt nước nó kêu rin rít thảm thiết, điếc cả óc. Nên không thèm xài nữa!