Hạng B1
13/11/13
84
36
28
4everYoung nói:
thienngoc nói:
Dưới vô lăng có 1 cái công tắc khi tắt nó sẽ tắt hết nguồn điện trong xe ( dùng khi xe ít đi giảm hao bình)
Bác chộp hình up lên cho dễ hình dung được không ạ?

nó đây ạ

nhìn vào cái lỗ của em nó sẽ thấy

đẩy về off nó sẽ ngắt điện toàn bộ xe

Hạng B2
26/11/13
345
35
28
43
thienngoc nói:
4everYoung nói:
thienngoc nói:
Dưới vô lăng có 1 cái công tắc khi tắt nó sẽ tắt hết nguồn điện trong xe ( dùng khi xe ít đi giảm hao bình)
Bác chộp hình up lên cho dễ hình dung được không ạ?

nó đây ạ

nhìn vào cái lỗ của em nó sẽ thấy

đẩy về off nó sẽ ngắt điện toàn bộ xe
Vậy nếu xe dùng start/stop thì muốn mở khóa xe dùng chìa đúng k bác.

Tập Lái
29/7/10
9
0
1
Mới cưới em K3 đầu tuần, cảm nhận là "tuyệt vời ông mặt trời". Hehe.
các bác cho xin ý kiến chút. Là dàn nghe nhạc, thì nghe bằng cách nào là hay nhất? Nghe bằng CD , bằng file mp3 trên usb, bằng ipod, hay bằng bluetooth là hay nhất

Hạng B2
26/11/13
345
35
28
43
dranhluc84 nói:
các bác cho xin ý kiến chút. Là dàn nghe nhạc, thì nghe bằng cách nào là hay nhất? Nghe bằng CD , bằng file mp3 trên usb, bằng ipod, hay bằng bluetooth là hay nhất
Nghe hay nhất là sắm cái ipod, copy nhạc lossless và nghe qua cáp là hay nhất, nhưng file lossless hầu như rất nặng nên nghe ít bài, còn đơn giản hơn thì down nhạc chất lượng cao 320Kbps trở lên rồi copy qua usb nghe cũng được rồi.

Hạng F
24/11/13
9.041
53.375
113
dranhluc84 nói:

Khi bác đổi nguyên dàn loa đó, gắn Âmly, sup, cách âm ạ

Hạng B2
15/11/12
385
124
43
HCM
cameraip-wireless.tk
4everYoung nói:
- Giữ nút Mute làm hiện Camera sau kế cả khi không vào số R (cái này có người nói em mới biết)

- Gương chiếu hậu có cái lẫy ở giữa chuyển 2 chế độ (Chạy ban ngày và ban đêm). Chạy ban đêm là bao không chói!

- Cuối cùng, em không biết cái này để làm gì?

bác chụp hình cái cần gạt gương chiếu hậu đi ban đêm cho em được ko ạ? em chưa biết nó nằm đâu :D

Hạng B1
13/11/13
84
36
28
Dưới đáy gương có 1 cái lẩy, bác đẩy về phía trước sẽ chuyển về chế độ đi ban đêm, thật ra nó là chỉnh độ nghiêng của gương để chống chói chứ ko phải giống mấy xe sang có điều khiển điện tử trên gương đâu ạ

• Like
Reactions: vietdh