Hạng B1
10/4/14
78
24
8
cubibmw nói:
Em xin moi lại xác ướp là chức năng này sống chung với chức năng tự khóa cửa ok .
Vì khi tốc độ trên > 10km/h là xe tự động không cho gập kính. Thường chức năng auto lock được set ở tốc độ 20km/h.
Nên khỏi lo nó gập kính khi tự lock cửa.
chìa khóa xe em có link với cái sensor ở cửa nên chỉ cần đưa tay vào handle là cửa khóa hoặc mở. Ko biết có chế được như bác ko?

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Karine Le nói:
cubibmw nói:
Em xin moi lại xác ướp là chức năng này sống chung với chức năng tự khóa cửa ok .
Vì khi tốc độ trên > 10km/h là xe tự động không cho gập kính. Thường chức năng auto lock được set ở tốc độ 20km/h.
chìa khóa xe em có link với cái sensor ở cửa nên chỉ cần đưa tay vào handle là cửa khóa hoặc mở. Ko biết có chế được như bác ko?
Đẳng cấp của mình chỉ dừng lại ở mức xe cùi à. Bác hỏi xe cao cấp em thua bác ơi. Hẹn bác 10 năm nữa có tiền em đổi xe rồi quay lại trả lời câu hỏi của bác.

Hạng C
30/3/14
605
912
93
hôm nào em giong xe qua gắn cho em nhé với để em cong cáp coding, inbox em tổng thiệt hại luôn anh D ơi