Con gi ban yeu thich

• Total voters
    6
Hạng B2
6/10/14
107
32
28
31
Biên Hoà Đồng Nai
em là sinh viên, học nghành cũng có chút liên quan tới oto và dĩ nhiên em.....chưa có xe, mà trót lỡ mê con Cruze này say đắm :), bản 2014 ngoài đèn Auto, Cruise Control, Gương chiếu hậu tích hợp đèn báo rẽ, mâm xe 17 inch, không biết cái la-zăng nó có thay đổi như thế này không mấy bác :), bác nào tậu em nó rồi thì cho e hay để tích lũy ít kiến thức về em nó hihi :)
P/s: thấy mấy bác có xe, mua xe mà em thèm quá...:)
Em mới láy xecách đây củng 1 tuần bản LTZ về tổng thể thì như bác nói rồi ( còn cái la-zăng) e ko coi hình đc. Cảm nhận của e sau 1100 km. Tăng tóc củng ngon lắm ko như máy bác hay chê. Xe chạy rất đầm ở tóc độ cao và khi ôm cua cảm giác ko bi lắc ( chắc do e nó năng hihi e trải nghiệm Biên Hoà- Đà Lạt ). Và sau 1100km e đổ xăng là hết 3t1 tính ra thì khoản tầm 12/100km( e tính đường hổn hợp nhé) nghe máy a bão dưỡng nói xe mới nên tốn xăng hơn tí ( cái này em ko biết đúng hay sai) .
em vừa láy xe về là em làm lại máy cái đèn trước và sau nhìn đẹp lên khá là nhìu. Tầm tiền này thì e này là nhất^^( cảm nhận riêng e keke) nhìn e nó khi đứng cạnh K3 hay Avante or Accent thì có vẽ mập và to hơn nhìn cứng cáp hơn hẳn.
đây là vài dòng chia sẽ của e thân.

Tập Lái
29/10/14
8
3
3
48
Co..Cu van ngheo nan ve thiet ke. Mau qua cu , sua chut cai mam thi la to CO...CU 2014 . Vai che dau thiet....

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Em mới láy xecách đây củng 1 tuần bản LTZ về tổng thể thì như bác nói rồi ( còn cái la-zăng) e ko coi hình đc. Cảm nhận của e sau 1100 km. Tăng tóc củng ngon lắm ko như máy bác hay chê. Xe chạy rất đầm ở tóc độ cao và khi ôm cua cảm giác ko bi lắc ( chắc do e nó năng hihi e trải nghiệm Biên Hoà- Đà Lạt ). Và sau 1100km e đổ xăng là hết 3t1 tính ra thì khoản tầm 12/100km( e tính đường hổn hợp nhé) nghe máy a bão dưỡng nói xe mới nên tốn xăng hơn tí ( cái này em ko biết đúng hay sai) .
em vừa láy xe về là em làm lại máy cái đèn trước và sau nhìn đẹp lên khá là nhìu. Tầm tiền này thì e này là nhất^^( cảm nhận riêng e keke) nhìn e nó khi đứng cạnh K3 hay Avante or Accent thì có vẽ mập và to hơn nhìn cứng cáp hơn hẳn.
Chúc mừng Bác!

thích thế :) chúc mừng bác đã tậu được xe ngon :), cái la-căng nó có thay đổi như hình không bác hay vẫn u như kỹ thế :)

Hạng B2
6/10/14
107
32
28
31
Biên Hoà Đồng Nai
thích thế :) chúc mừng bác đã tậu được xe ngon :), cái la-căng nó có thay đổi như hình không bác hay vẫn u như kỹ thế :)
Hình như là i như củ bác ạ. Chỉ thêm vài option như bác longleepro ở trên nói á. Còn muốn thay đổi thì minh thêm chút mình làm hihi .

Hạng B2
6/10/14
107
32
28
31
Biên Hoà Đồng Nai
À cái la-cang đo là mình làm thêm đó bác . Chứ nguyên bản là = nhựa hình tổ ông màu đen nhe. Hiện tại la- gang có 2 loại
1: cái trên hình bác nói là của bentley
2: còn có loại aston martin thì nó có đủ 3 bộ cho 3 cái la-cang. Còn cái bently chỉ có 2
như của em là làm cái thư 2
Cruze 2014 đã xuất hiện,...