Hạng B2
13/7/14
142
229
43
Quận 7
Xem clip mà thấy đau lòng quá!
Người bảo vệ an toàn cho người dân mà thế này thì quá đau lòng.
Các anh ở trển có xem ko? Các anh có suy nghĩ gì ko???
Hay là ...???
E có cảm giác như là " GIAO TRỨNG CHO ÁC"???
Bảo vệ an toàn cho người dân... chỉ là cái mỏ tụi nó nói thui! đại khái giống như tụi nó tự gọi nhao là đầy tớ.. zậy mà! lấy tiền thuế của dân làm lương... chưa đủ... nên bày thêm trò (mà lương CA, QĐ giờ cao á bác)

Hạng C
15/6/17
867
919
93
nhìn mặt nó hài quá.
đúng là y như đang trả bài giáo viên.
:D:D:D:D:D:D:D
trả lời phóng viên mà phải đọc kịch bản.
Tự vì sếp PC67 đã trả lời trước đó là đoạn cong được đứng. nếu bây giờ ổng trả lời không được đứng, thì chẳng khác nào nó vả vào mặt sếp PC67. kịch bản này ai đưa thì cả nhà tự suy nghĩ nha, kakakaka

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
cái này hù được thì lấy bánh mì; ai kiên quyết lấy bb thì các a sẽ đổi giọng nhắc nhở, ai lỳ quá thì có tt sữa... không bao giờ có bb :D
Qua zụ này khuyến cáo toàn dân nên dũng cảm nhận lấy biên bản.
Nếu sai thật thì đi đóng phạt, coi như học phí.
Nếu ko sai thì ko bị mất tiền, đỡ bị tức.

Hạng C
15/6/17
867
919
93
nhưng đánh vào kinh tế của họ, thì họ phải suy nghĩ lại. mà đặc biệt đối với người kinh tế còn khó khăn thì vấn đề lấy bb hay 50/50 thì còn bàn luận dài dài.

• Like
Reactions: nta139 and ican
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
nhưng đánh vào kinh tế của họ, thì họ phải suy nghĩ lại. mà đặc biệt đối với người kinh tế còn khó khăn thì vấn đề lấy bb hay 50/50 thì còn bàn luận dài dài.
NẾU ANH LÀM SAI THÌ KINH TẾ ANH BỊ THIỆT LÀ ĐÁNG TỘI. BÀI HỌC CHO LẦN SAU KO TÁI PHẠM.
Trường hợp cố tình làm sai, vi phạm (ví dụ như chở quá tải, đi vào giờ cấm, đường cấm,...) rồi hối lộ CSGT để trót lọt thì sao? Có thiệt KT ko?
Ví dụ như như buôn lậu, buôn ma túy, hàng đá,...nó hối lộ cho CA, nó thiệt hại kinh tế ko?
Anh tự nguyện 50/50 là anh đã có lỗi rồi.
Nếu anh 50/50 mà anh ko có lỗi thì anh phải học lại.

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Ko sai, đòi biên bản, cho đi, chút ghé tốn tiền mua sữa do có tiếp thị giao hàng tận ... xe

• Like
Reactions: nta139 and ntt61
Hạng B2
21/11/16
179
314
63
39
“Đừng nghe những gì cs nói mà hãy nhìn những gì cs làm” . cs là cảnh sát nhé mấy bác, hớ hớ.

Hạng C
15/6/17
867
919
93
NẾU ANH LÀM SAI THÌ KINH TẾ ANH BỊ THIỆT LÀ ĐÁNG TỘI. BÀI HỌC CHO LẦN SAU KO TÁI PHẠM.
Trường hợp cố tình làm sai, vi phạm (ví dụ như chở quá tải, đi vào giờ cấm, đường cấm,...) rồi hối lộ CSGT để trót lọt thì sao? Có thiệt KT ko?
Ví dụ như như buôn lậu, buôn ma túy, hàng đá,...nó hối lộ cho CA, nó thiệt hại kinh tế ko?
Anh tự nguyện 50/50 là anh đã có lỗi rồi.
Nếu anh 50/50 mà anh ko có lỗi thì anh phải học lại.
em chỉ troll thôi. còn việc đóng phạt, hay 50/50 là do quyết định mỗi người, vì trước mắt có lợi.
em lấy VD: trường hợp 1: là vô tình vi phạm. thay vì phạt 1 triệu. mà xxx lấy 300k; thì lợi hay hại về kinh tế của họ.
Trường hợp cố ý. VD: chở quá tải. ai cũng biết sẽ vi phạm. nhưng tại sao họ vẫn vi phạm.
có vấn đề như sau. một là liều ăn nhiều, cũng vì kinh tế, hai là do đa số xxx. từ giao thông, TTGT, ... hay nói chung là cơ quan có thẩm quyền sử phạt. mức chung chi cho xxx tính ra vẫn còn lời về kinh tế. thì họ vẫn làm..
đang nói luật giao thông mà bác chơi, buon lậu, ma túy, ... thì em cũng nói luôn. bác thấy buôn ma túy thì cũng vi phạm pháp luật tại sao họ vẫn làm?. cũng vì kinh tế. cũng liều ăn nhiều. và nếu gặp xxx chịu chơi, thì mức chi tính ra vấn còn lời về kinh tế..
để chấm dứt, thì chỉ cần xxx , trong sạch, là có thể làm được.

• Like
Reactions: nta139 and ntt61