Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Ko sai, đòi biên bản, cho đi, chút ghé tốn tiền mua sữa do có tiếp thị giao hàng tận ... xe
Thì mình phải từ tốn, nhẹ nhàng dù có muốn chửi cha chúng ngay.
Khôn khéo 1 tí!

em chỉ troll thôi. còn việc đóng phạt, hay 50/50 là do quyết định mỗi người, vì trước mắt có lợi.
em lấy VD: trường hợp 1: là vô tình vi phạm. thay vì phạt 1 triệu. mà xxx lấy 300k; thì lợi hay hại về kinh tế của họ.
Trường hợp cố ý. VD: chở quá tải. ai cũng biết sẽ vi phạm. nhưng tại sao họ vẫn vi phạm.
có vấn đề như sau. một là liều ăn nhiều, cũng vì kinh tế, hai là do đa số xxx. từ giao thông, TTGT, ... hay nói chung là cơ quan có thẩm quyền sử phạt. mức chung chi cho xxx tính ra vẫn còn lời về kinh tế. thì họ vẫn làm..
đang nói luật giao thông mà bác chơi, buon lậu, ma túy, ... thì em cũng nói luôn. bác thấy buôn ma túy thì cũng vi phạm pháp luật tại sao họ vẫn làm?. cũng vì kinh tế. cũng liều ăn nhiều. và nếu gặp xxx chịu chơi, thì mức chi tính ra vấn còn lời về kinh tế..
để chấm dứt, thì chỉ cần xxx , trong sạch, là có thể làm được.
Bác troll e cũng hiểu mà.
Muốn xxx tự trong sạch còn khó hơn tiến lên CNXH.
Có điều nếu người dân, ai cũng có kiến thức, ai cũng nghiêm túc thì xxx muốn làm bậy cũng ko được.
XH có tốt đẹp hay ko cũng là do người dân quyết định vì họ đông hơn mà.

• Like
Reactions: nguyenhaobd
Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Căn cứ vào hai việc sau mà ông kia khẳn định chư bao giờ lập biên bản bật shinhan đường cong: 1- khi bi bắt, xxx yêu cầu được nhận bánh mì. 2- nếu có lập biên bản, không đời nào xxx ghi vị trí vi phạm mà chỉ ghi chung chung. Giờ có người bị lập bb đi tố cũng không có căn cứ để tố.

• Like
Reactions: Thông.1977
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Căn cứ vào hai việc sau mà ông kia khẳn định chư bao giờ lập biên bản bật shinhan đường cong: 1- khi bi bắt, xxx yêu cầu được nhận bánh mì. 2- nếu có lập biên bản, không đời nào xxx ghi vị trí vi phạm mà chỉ ghi chung chung. Giờ có người bị lập bb đi tố cũng không có căn cứ để tố.
Chịu khó trang bị vũ khí phòng thân bác ơi, camera đó, ko phải súng!

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
chắc ăn cỡ cá giồ
Giờ em hiểu sao xxx mặc bộ đồ vàng ko ra vàng nâu ko ra nâu rồi. Theo quy luật tự nhiên thôi, ăn gì sẽ có màu đấy, con sâu ăn lá sẽ có màu xanh. Cá zồ ăn ... ko có màu vàng nhưng mỡ nó màu vàng, còn xxx chắc ăn còn tạp hơn cá nữa nên màu vàng nó phát lộ ra ngoài.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Giờ em hiểu sao xxx mặc bộ đồ vàng ko ra vàng nâu ko ra nâu rồi. Theo quy luật tự nhiên thôi, ăn gì sẽ có màu đấy, con sâu ăn lá sẽ có màu xanh. Cá zồ ăn ... ko có màu vàng nhưng mỡ nó màu vàng, còn xxx chắc ăn còn tạp hơn cá nữa nên màu vàng nó phát lộ ra ngoài.
Mấy anh trên UB gọi xxx là "cá biệt" ko phải "cá zồ" anh ơi! "Cá biệt" ăn nhiều ... hơn, nguy hiểm hơn.

• Like
Reactions: Hoangsp2016
Hạng B2
21/11/16
179
314
63
39
Mấy anh trên UB gọi xxx là "cá biệt" ko phải "cá zồ" anh ơi! "Cá biệt" ăn nhiều ... hơn, nguy hiểm hơn.
Cá biệt: một loại thú ăn tạp, sống trên cạn, thích tiền việt nam đồng.

• Like
Reactions: ntt61
Hạng C
4/7/11
643
202
43
Cướp trong máu rồi, nếu mà nói cầu thị ý kiến của nhân dân thì có mà cạp đất ăn. Trả lời kiểu này thì không còn hi vọng gì về lực lượng tai tiếng nhất ngành.

• Like
Reactions: Phuong Metro