Hạng D
10/12/13
2.510
6.184
113
Và lại chìm xuồng hả các bác ?! sự việc hôm 24/07 hôm nay 21/10 mà vẫn đang trong quá trình điều tra xác minh nhễ ??? :3dgian::3dgian::3dgian:
Dân đánh xxx thì bẩu là chống người thi hành công vụ: tù ngay
XXX đánh dân thì: giơ tay, gạt chân.... chả vấn đề gì.

Vui nhỉ :3dcuoi:

Còn vụ muốn bụp thằng xxx này dễ mà, quá đơn giản. :3dandap:

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng B2
30/8/16
145
125
43
Dân đánh xxx thì bẩu là chống người thi hành công vụ: tù ngay
XXX đánh dân thì: giơ tay, gạt chân.... chả vấn đề gì.

Vui nhỉ :3dcuoi:

Còn vụ muốn bụp thằng xxx này dễ mà, quá đơn giản. :3dandap:
Bụp tụi nó thì dễ nhưng mà làm sao để sau tụi nó k dám làm v nữa kìa a ơi. Chứ bụp tụi nó 5s là xong chứ có gì đâu :3dlacdau:

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Clip cũ rồi bác ơi !Chính vì sự việc kg được giải quyết thỏa đáng nên mới có bài " Mình đã bị thất thủ như thế nào? "
Hiện tại chưa có clip mới theo em bác nên sửa lại cái tiêu đề đi để như vậy kg phù hợp dễ bị đội cái nón "vu khống".Đôi dòng góp ý với bác!
Em đăng bài có clip minh chứng đàng hoàng bác. Chính vì lí do cũ nhưng đến h vẫn chưa có kết quả thông tin đến đại chúng thì có nên đặt nghi vấn Không ???

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng B2
24/9/14
102
218
43
Cái này lỡ gạt tay tự vệ (gạt có cái một thôi, không cần 2 cái đâu) mà con sâu bất đắc kỳ tử thì sao ta?

• Like
Reactions: long265
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Chúng nó đánh đúng quy trình, sử lý cũng phải có quá trình. Quá trình này có thể 5 năm, 10 năm hoặc lâu hơn nữa, còn đến khi nào thì em chịu, vì em thấy nó giống như thời kỳ quá độ tiến lên thiên đàng (từ năm 54 thế kỷ trước đên giờ cũng chưa biết đến khi nào) :3dcuoi:

• Like
Reactions: Xe rác
Tập Lái
26/2/08
33
22
53
53
TP HCM
Mấy bác cứ phê phán cứ theo kiểu châm biếm né né là sao vậy. Nói thẳng ra luôn đi, độc tài phát xít, chế độ quân chủ, công an chủ đè đầu cưỡi cổ người dân. Đấy nói vậy cho nó chính xác, cứ mấp mé diễu điêu thì khỏi nói ra cho rồi.