Hạng B2
3/5/13
165
175
43
FC Bóng đá CX8 Smile xin chào các Anh em trong cộng đồng.

CX8 là một hội nhóm trẻ, gồm các anh chị sở hữu xe Mazda CX8, CX5. Câu lạc bộ bóng đá nhằm mục đích nâng cao sức khỏe, thể thao kiếm mồ hôi và giao lưu, làm quen thêm với các anh em cùng đam mê khác.

Buổi giao lưu bóng đá đặc biệt của CX8 Smile Club diễn ra vào chiều tối thứ sáu hàng tuần. Ngày 26/01/2024, với sự tham gia của đội bóng Công ty Cổ phần Thiết bị Vệ sinh Caesar Việt Nam.
CX8 Smile Club giao lưu bóng đá cùng Caesar Club

Giao lưu cùng Công ty Cổ phần Thiết bị Vệ sinh Caesar Việt Nam.

Trận đấu mang tính chất giao lưu, vui vẻ và không quan trọng về mặt tỉ số! Nhưng các thành viên Team CX8 Smile Club đã thể hiện sự vượt trội so với đội bạn! Buổi giao lưu của Team CX8 Smile Club có sự tham gia góp mặt của nhiều gương mặt mới như: anh Minh Vietcombank, anh Phương Cena, em Tuấn Anh, em Hữu Phúc… với đầy đủ sự máu lửa trong từng pha bóng! Đặc biệt là tiền đạo Chicharito Hữu Phúc và thủ môn Lương Vũ chắc chắn trong từng pha bóng!

Đặc biệt cảm ơn đến admin Thanh Trường của team OtoSaiGon đã góp vui cùng Team CX8 Smile Club, miệt mài tranh bóng hỗ trợ cùng các anh em CX8! Qua đó sẽ có đánh giá và lên kế hoạch cho các trận bóng giao lưu với các Hội xe và các doanh nghiệp trong thời gian tới!

Trân trọng gửi lời cảm ơn đến các anh em cán bộ, nhân viên Công ty Cổ phần thiết bị Vệ sinh Caesar Việt Nam đã dành thời gian sắp xếp đến giao lưu cùng anh em Team CX8 Smile Club để tạo ra một trận đấu giao lưu, vui vẻ, ý nghĩa trong những ngày giáp Tết Nguyên đán! Hẹn gặp lại anh em trong những dịp sắp tới nhé

Xin gửi lời cảm ơn đến bạn Minh Triết (Dê) đã suy nghĩ, thiết kế bộ quần áo bóng đá cho team CX8 rất đẹp và chất lượng tốt cho anh em CX8! Hi vọng màu áo mới sẽ giúp Team CX8 sẽ gắn bó và thành công hơn trong thời gian tới!

Thực sự trong những ngày cuối năm ai cũng bận rộn và có những kế hoạch riêng của mình cùng gia đình, nhưng anh em CX8 đã cố gắng tranh thủ chút thời gian để cùng nhau gắn kết tạo ra sân chơi ý nghĩa! Cảm ơn những anh em Team CX8 mặc dù hôm qua không góp mặt trong trận đấu nhưng cũng đã gửi lời thăm hỏi, động viên và hẹn sẽ tham gia các trận đấu tiếp theo

Chúc mừng CX8 Smile Club và chúc tất cả mọi người có một cuối tuần vui vẻ và ấm áp bên gia đình và người thân yêu!

Công Vinh của đội CX8 Smile

Tiền đạo chủ lực đã tới

Các pha bóng với tốc độ cao

Tiền vệ trung tâm đẳng cấp, nhưng do mới đi tập gym về nên tay không khép lại được

Trận đấu căng thẳng quá làm siêu dự bị không dám vào sân

• Like
Reactions: nqkhanhn