Hạng B2
1/11/08
171
193
43
Không phải thay head unit đâu nhé, vẫn giữ nguyên head unit cũ, chỉ load lại phần mềm thôi. Chi phí chắc bằng 1 cốc nước chanh :)
Thế Bác có thích độ với em vụ này không ?
kunxte;8078288 nói:
oạch em gọi alo hỏi bác Tuấn ở đại từ bảo mất 500 obama cơ à.......... mỗi cái FM 91 mà tốn nhỉ 500 thay *** màn căm ứng cho nhanh......
Bác gọi cho chủ xưởng đi ... không có chi phí bằng cốc nước chanh đâu ạ ... ! Tuấn "đen" báo không làm được nữa nhé
Còn với những loại như BMW e46 , E60 , E53 thì em chuyển đổi không cần phần mềm gì cả , thời gian là 2 phút và làm hoàn toàn miễn phí nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
22/4/04
749
247
43
Thế Bác có thích độ với em vụ này không ?

Bác gọi cho chủ xưởng đi ... không có chi phí bằng cốc nước chanh đâu ạ ... ! Tuấn "đen" báo không làm được nữa nhé
Còn với những loại như BMW e46 , E60 , E53 thì em chuyển đổi không cần phần mềm gì cả , thời gian là 2 phút và làm hoàn toàn miễn phí nhé

Thế đang nói chuyện về xe E70 hay là xe khác đấy nhỉ ? E70 thì 1 cốc chanh không đá, còn xe khác thì tuỳ. :)

• Like
Reactions: chuckyminh
Hạng B2
1/11/08
171
193
43
Thế đang nói chuyện về xe E70 hay là xe khác đấy nhỉ ? E70 thì 1 cốc chanh không đá, còn xe khác thì tuỳ. :)
Thế tức là Bác vẫn khẳng định X5 E70 chuyển được bằng phần mềm và giá thành khoảng 1 cốc nước chanh , à mà cho luôn 5 chai Chimay đi ?
Để em còn ra kèo :))
Còn em khẳng định không có phần mềm nào chuyển "mã khu vực" cho BMW X5 E70 nhóe

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Cho em theo bác TQT 2.5 chai nhé nếu có cá, gì chứ X5 E70 thì em tin bác tqt tuyệt đối.
@tranquoctoan: em có đọc trên bimfest lâu rồi là bọn Châu Âu cũng update lại để nghe radio tần số lẻ được nhưng chưa nghe ở Sài gòn ở đâu làm nên cũng ko để ý, bác ở SG thì đỡ cho em quá hehe

• Like
Reactions: chuckyminh
Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
Cho em theo bác TQT 2.5 chai nhé nếu có cá, gì chứ X5 E70 thì em tin bác tqt tuyệt đối.
@tranquoctoan: em có đọc trên bimfest lâu rồi là bọn Châu Âu cũng update lại để nghe radio tần số lẻ được nhưng chưa nghe ở Sài gòn ở đâu làm nên cũng ko để ý, bác ở SG thì đỡ cho em quá hehe
mình cũng đang hóng vụ này

Hạng B2
1/11/08
171
193
43
Thế Bác hú Bác tranquoctoan đi để em còn ra kèo