Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
Em cũng định đưa SP của em lên giới thiệu các bác OSFI thì bác làm trước rùi. Cũng may là khác lạoi đá. -:))
Nhà máy bác ở đau ah, trong ngành có gì giao lưu bác nhé.

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
37
Rungxanh nói:
Em cũng định đưa SP của em lên giới thiệu các bác OSFI thì bác làm trước rùi. Cũng may là khác lạoi đá. -:))
Nhà máy bác ở đau ah, trong ngành có gì giao lưu bác nhé.
Rất vui khi làm quen bác, cưa ở ĐN bác ạ. Hôm nào rỗi bác nhắn em cafe hen, em mời thêm ông anh kinh doanh sản phẩm này cafe với bác luôn..cho nó có chuyên môn tí..hi..hi..

Tập Lái
16/11/11
0
0
0
cac bac oi! o viet nam minh` loai da' ong xam' nay` co' cat' duoc quy cach' 12mm~15mm khong nhi?

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
màu này cũng dễ làm đấy, tuy nhiên hơi đơn điệu.
Ốp mặt tiền thì nguy cơ thấm cao.
Dùng trong sân vườn hồ bơi thì ngon.
bác cứ bám vô mấy cty chuyên cảnh quan mà bán.

Tập Lái
4/5/11
6
1
0
58
Đá thật thì thế nào cũng thiết kế đc, chỉ sợ đá giả thôi. Đá tổ ông này nên để bề mặt sần sùi thì hay hơn.

Hạng B2
28/10/11
310
91
28
SG-CG
Đẹp thật,nhưng giá hơi chát...có lẽ chỉ dành cho phân khúc cao cấp,không phổ biến rộng cho mọi đối tượng được.

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Đá này dùng outdoor rất tốt các bác ợ, lúc trước em làm landscape cho bọn Taiwan, nó lấy lót sàn và tường bao che, rất sạch sẽ và bền.

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
37
Công ty vừa thi công xong biệt thự An Phú - Quận 2, hôm nào hoàn thiện em úp ảnh các bác xem chơi. Riêng em cảm thấy thèng này sử dụng vừa độc, nhìn ít khi chán mắt vì..cổ..cổ..:D
@ bác cuongbodoi: chính xác bác ạ. Từ lúc kinh doanh đến giờ toàn làm cho villa or xuất cho hàn xẻng. Giá khá chát, em công nhận..hi..hi..
@ bác popoiam22 : bác gọi anh Hà giúp em hen.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/11/11
0
0
0
khong biet o viet nam dung da' to ong nay` op tuong thi` thi cong nhu the' nao` vi` loai nay` nguy co tham' nuoc rat cao khong the dung de op' tran` hay op' truc tiep len tuong duoc ma phai co' mot lop' cach giua tuong` chinh' cua toa` nha` va` phan` duoc op' da'...:cool::cool:

Status
Không mở trả lời sau này.