Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
Bác cần tìm hiểu gì em giúp cho, em vừa tốt nghiệp VGU
Cám ơn bác, năm sau đang định cho cháu gái apply vào ngành Tài chính. Theo em tìm hiểu thì học ngành Kỹ thuật ở VGU có vẻ tốt hơn, ngành Tài chính ở đây đào tạo so với các trường chuyên kinh tế khác thì như thế nào và có nên học ngành này ở VGU không ? Bằng cấp tốt nghiệp là của VGU hay được nhận cả bằng đối tác tại Đức?
Môi trường học tập, giảng viên có lợi thế gì hơn so với các trường công? Các hoạt động xã hội, ngoại khoá có nhiều không (em thấy số lượng sinh viên không nhiều, không biết có ảnh hưởng gì đến hoạt động này)?
Có nên ở Ký túc xá của Trường không? Em thì muốn cháu nó ở để có không khí học tập và môi trường sinh viên, tuy nhiên khu vực xung quanh Trường không biết có nhiều dịch vụ hỗ trợ khác không?
Cám ơn bác nhé.

Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Mình cũng hóng thông tin trường này cho con trai, năm sau vào đại học. Rất mong nhận được review từ các em alumni hoặc PH có con đang học tại đây.

• Like
Reactions: dell132
tan confirmed
Hạng B2
6/9/05
206
6.089
93
Mới lục lại để NC cho con vô đây.
Các anh có thông tin gì thêm về trường học này chia sẻ giúp.

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
838
24.659
93
Mới lục lại để NC cho con vô đây.
Các anh có thông tin gì thêm về trường học này chia sẻ giúp.
A cần TT gì, các TT cơ bản đã có trên web trường

• Like
Reactions: tan
tan confirmed
Hạng B2
6/9/05
206
6.089
93
A cần TT gì, các TT cơ bản đã có trên web trường
Cám ơn anh.
Mình đã đọc hết các thông tun trên Web VGU.
Chỉ muốn hỏi thêm các đánh giá của những người đã học, nhất là về ngành tài chính BFA

• Like
Reactions: LOG
Hạng B2
21/12/16
108
166
43
49
Ngày 20/5 mình lái xe đưa cậu lớn nhà mình lên Test AS ĐH Việt Đức ở Bến Cát, BD, nhà mình Q.7 PMH, theo các bạn thì đi đường nào né benz, container, kẹt xe... để lên đó thuận tiện nhất?! Xin cảm ơn!

• Like
Reactions: dell132
LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
838
24.659
93
Ngày 20/5 mình lái xe đưa cậu lớn nhà mình lên Test AS ĐH Việt Đức ở Bến Cát, BD, nhà mình Q.7 PMH, theo các bạn thì đi đường nào né benz, container, kẹt xe... để lên đó thuận tiện nhất?! Xin cảm ơn!
Đi bt theo gg nhé, ko có gì đâu

• Like
Reactions: Vansukhoidau