Hạng B2
5/9/11
209
318
63
Em có quen biết một vài ngừoi bạn là Osers nhưng họ không dám dán logo os vì sợ bị xxx chú ý. Không biết cái đó có thật không các bác, các bác xác nhận giùm em, đang tính dán sticker mà nghe vậy ớn quá. Em hỏi để biết thôi, em chạy tuân thủ luật lắm nhưng dù gì thì ít bị xxx chú ý vẫn tốt hơn ạ.

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
Em dán mấy năm rồi, tại vì nhìn thấy nó cũng hay hay. Chưa thấy xxx hạnh họe vì dán cái logo này.

Hạng B1
31/10/13
80
6
8
phucbeo1997 nói:
Em có quen biết một vài ngừoi bạn là Osers nhưng họ không dám dán logo os vì sợ bị xxx chú ý. Không biết cái đó có thật không các bác, các bác xác nhận giùm em, đang tính dán sticker mà nghe vậy ớn quá. Em hỏi để biết thôi, em chạy tuân thủ luật lắm nhưng dù gì thì ít bị xxx chú ý vẫn tốt hơn ạ.

Bác nói không rõ, chú ý để né hay thổi :D

Hạng D
5/5/12
1.540
214
63
14
niềm đam mê
Nếu chạy xe hay vi phạm luật GT thì tài xế luôn lo sợ đủ điều.
Nhưng nếu dán logo OS mà xem thường luật GT thì không nên dán. Như vậy sẽ ảnh hưởng đến người khác!

Hạng B2
5/9/11
209
318
63
Hoài Niệm nói:
phucbeo1997 nói:

Bác nói không rõ, chú ý để né hay thổi :D
Để né bác à hêh. Mà nếu có thổi thì bị nặng hơn không bác.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Dán logo mà chạy ẩu hay liên tục phạm luật thì đúng là không nên dán - logo dán chơi cho vui chứ đâu phải là bùa để đối phó với xxx đâu. Còn không thì ... vô tư đi bác :)

Hạng B2
5/9/11
209
318
63
ĐặngNguyễn nói:
Nếu chạy xe hay vi phạm luật GT thì tài xế luôn lo sợ đủ điều.Nhưng nếu dán logo OS mà xem thường luật GT thì không nên dán. Như vậy sẽ ảnh hưởng đến người khác! 
Em thì luôn tuân thủ luật bác à. Nhưng mình cũng là ngừoi chứ đâu phải thánh nên đâu tránh được hết lỗi.

Hạng B2
5/9/11
209
318
63
củ cải nói:
Dán logo mà chạy ẩu hay liên tục phạm luật thì đúng là không nên dán - logo dán chơi cho vui chứ đâu phải là bùa để đối phó với xxx đâu. Còn không thì  ... vô tư đi bác :)
Em đâu có nói là bùa đâu. Em chỉ sợ là được chăm sóc kĩ hơn thôi

Hạng C
11/9/10
555
263
63
Ha...ha... bác chủ có thắc mắc vui quá, chuyện này OSPD chắc cũng không thể giải đáp cho bác được.