Hạng B1
9/9/13
76
17
8
OK, sẽ hỏi ngay cho bác. Dạo này bác làm ăn tốt ko, có thông tin gì bác Pm em với:)

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
Bài viết rất hay ạ. Các món trên xe em cũng đã thử xài hết rồi, ổn định lắm. Có cái hỗ thợ đổ đèo nó ghìm xe rật rật cảm giác hơi lạ. Cái ga tự động ngon cái muốn tăng vận tốc hay giảm tốc cũng chỉ cần + hoặc -.
Nói chung em cưới đã 1 năm rồi mà vẫn đang sướng.

Hạng B2
5/9/11
209
318
63
hoangkha8487 nói:
@ bác Longnguyen729 :D tks bác@ bác truonghd: đổi lên Sò đi bác, đi sướng lắm. Đường Việt Nam mình xấu kinh, sửa chữa liên tục, đi mấy con gầm cao này khỏe lắm, giảm xóc Sò to, khá lì đòn, chi phí hợp lý nên cứ ung dung mà chạy. Sò cũng chỉ trên 1 tỉ xíu thôi, múc luôn đi bác. Chọn xe 7 chỗ vẫn tiện lợi hơn xe gầm cao 5 chỗ bác ơi. Còn nếu bà cả bác vẫn thích 5 chỗ thì đừng chọn CRV, bác xem thử Mazda CX5 đi, option và công nghệ rất ổn.
Em mới quất 1 bé AT 2WD màu trắng ra biển luôn là 9xx thôi nha bác, ko có trên 1 tỏi đâu

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
hoangkha8487 nói:
@ bác Longnguyen729 :D tks bác@ bác truonghd: đổi lên Sò đi bác, đi sướng lắm. Đường Việt Nam mình xấu kinh, sửa chữa liên tục, đi mấy con gầm cao này khỏe lắm, giảm xóc Sò to, khá lì đòn, chi phí hợp lý nên cứ ung dung mà chạy. Sò cũng chỉ trên 1 tỉ xíu thôi, múc luôn đi bác. Chọn xe 7 chỗ vẫn tiện lợi hơn xe gầm cao 5 chỗ bác ơi. Còn nếu bà cả bác vẫn thích 5 chỗ thì đừng chọn CRV, bác xem thử Mazda CX5 đi, option và công nghệ rất ổn.

Đúng, e thử CRV mà nó bồng bềnh, mợ nó , xe cả tủ mà nó k cho ghế chỉnh điện, giống Cam 2.0E vậy, ghét
Giờ phân vân Tuson và Sò, mà Sò thì bả cả k chịu
E kết câu cuối luôn, chờ bả quyết
E đem bài này cho bả coi mới được,
Vì e thử Sò rồi, đôf chơi bao ra, cửa trời, nằm ngắm trời

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
phucbeo1997 nói:
hoangkha8487 nói:
Em mới quất 1 bé AT 2WD màu trắng ra biển luôn là 9xx thôi nha bác, ko có trên 1 tỏi đâu

Thiệt k bác, e mới hỏi là giá 1008 đoá, bác mua ở đâu cho e cái giá tốt với , tháng sau e lấy đoá, hoặc cũng có thể k vì đang phân vân

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
@ bác emmexe: dạo này e làm ăn cũng bình thường, dạo này bác đắt hàng ko? Bác Phucbeo1997 nói có đúng ko emmexe
@ bác Phucbeo1997: nếu đúng là bản AT thì bác deal giỏi thật đấy, em mua là lúc trước khi có KM 70tr nên giá khá chát.
@ bác truonghd: nếu deal đc như bác Phucbeo1997 thì quá phù hợp với tiêu chí vợ cả bác đưa ra rồi. Mấy bác Sale tranh thủ nhanh thật đấy. Em là em ko có liên quan tới mấy vụ PR của THACO.