Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Sẳn đây em hỏi ké các bác VT xíu! Em thấy trên Bà Rịa vừa xây xong trụ sở CSGT to hoành tráng, vậy nữa làm giấy tờ đăng ký xe oto có dời về Bà Rịa không hay là vẫn làm ở VT các bác nhỉ?

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Sẳn đây em hỏi ké các bác VT xíu! Em thấy trên Bà Rịa vừa xây xong trụ sở CSGT to hoành tráng, vậy nữa làm giấy tờ đăng ký xe oto có dời về Bà Rịa không hay là vẫn làm ở VT các bác nhỉ?
Phòng cảnh sát giao thông tỉnh chuyển về Bà Rịa rồi bác ơi, nên đăng ký xe mới (hoặc sang tênxe cũ) bác phải sang Bà Rịa. Phòng CSGT tỉnh nó nằm trên đường Bạch Đằng, TP Bà Rịa (ngay phía sau Công an tỉnh). Cách đây 2 tháng em mới đăng ký xe mới cho ông anh em ở chỗ này.

• Like
Reactions: huy812000
Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques
Chuyển lên BR hết rồi bác ơi. Cách đây 2 tuần e mới đeo bỉm cho vợ 2 ở đây bác

Hạng D
18/2/10
3.134
2.896
113
Chia buồn cùng bác, zậy là phải chạy tận lên Bà Rịa lấy giấy tờ hay ra Trầm Hưng Đạo (Công an Thành Phố VT) hả bác?
Công An : 17 Trần Hưng Đạo
Kho bạc : 3 Thống Nhất
( Đi cổng trước CA, ra cổng sau CA thì kho bạc đối diện cổng sau đấy :D )

Đến CA, lấy quyết định, đi bộ qua kho bạc đóng phạt, đi bộ quay lại lấy giấy tờ là xong.
Em coi VT như nhà nên chuyện xuống lấy giấy tờ cũng đơn giản thôi ạ, tiếc là do quá quen nên không thèm quan sát biển báo.

Hạng B2
8/10/11
327
1.379
93
Hi, có lần em đi, đậu nguyên con xe trên vỉa hè giống bác xe tải nhỏ - có vẻ của dân buôn cá. May hôm đấy không anh nào hỏi :))

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
rồi đường mà ko có biển mình đậu có bị xxx hốt ko các bác! Nếu ko bị xxx hốt thì củng bị dân nó đuổi!!

Hạng D
18/2/10
3.134
2.896
113
Em đã nhận quyết định và đóng phạt, tổng thời gian 15 phút.
Các bác nên đóng phạt bên BIDV sẽ nhanh hơn là đóng bên kho bạc.

Thông tin thêm : Nói chuyện với anh bên đội CSTT Vũng Tàu thì được biết đội chỉ có 4 đc, bên bác nào chưa bị phạt thì cũng đừng có thắc mắc nha.
Bữa nay thấy 1 em Morning SG bị chờ hốt vì tài đang đi chợ. Khả năng cao là chờ ko được thì mấy anh sẽ bỏ đi vì em chưa thấy xe kéo của VT bao giờ, chỉ thấy xe hốt 2B thôi.

Tập Lái
15/9/14
5
2
3
38
lâu nay mình cũng hay đậu xe ơ đây có thây biên câm gi đâu , nay phai canh giac moi đc