Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Đèn nội thất mer c

Hạng B2
12/11/07
255
68
28
Các Bác đi Mer C vui lòng cho e hỏi, xe e mer C200, các biểu tượng ngay nút mở đèn pha gồm ( chử auto, chử P...) ban đêm e không thấy sáng đèn, ( hình kèm), chỉ mổi hình cái đèn chính giữa là sáng, e hỏi hảng thì bảo tại nó như vậy, còn người bạn thì bảo trươc đây đi mer C200 thi thấy lúc nó sáng đèn lúc k, các bác xác nhận giùm e với, thanks

Attachments

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Để Auto mà ban đêm k sáng đèn là có vấn đề rồi.. Cho vào kt gấp đi bác

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques
Các Bác đi Mer C vui lòng cho e hỏi, xe e mer C200, các biểu tượng ngay nút mở đèn pha gồm ( chử auto, chử P...) ban đêm e không thấy sáng đèn, ( hình kèm), chỉ mổi hình cái đèn chính giữa là sáng, e hỏi hảng thì bảo tại nó như vậy, còn người bạn thì bảo trươc đây đi mer C200 thi thấy lúc nó sáng đèn lúc k, các bác xác nhận giùm e với, thanks
Em check hàng của em rồi, cũng chỉ sáng giống của bác thôi ạ :(
Đèn nội thất mer c

• Like
Reactions: bi_xe_hanh
Hạng B2
12/11/07
255
68
28
Lạ nhỉ ! Chẳng lẻ do thiết kế, biểu tượng k sáng thì sao thấy mà chỉnh vi tri công tắc.

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques
Lạ nhỉ ! Chẳng lẻ do thiết kế, biểu tượng k sáng thì sao thấy mà chỉnh vi tri công tắc.
Lúc nào em cũng để ở auto nên ko quan tâm lắm. Khi nào trời mưa nặng hoặc có sương mù thì đã có nút FOG LIGHT (có đèn sáng) rồi bác ợ :D

Hạng B2
12/11/07
255
68
28
Thật ra sử dụng lâu rồi thì k cần nhìn cũng biết vị trí, nhưng vẩn thấy lạ sao biểu tượng nào cũng sáng đèn, chỉ mổi chổ đó tối thui.

Hạng B2
20/12/12
372
78
28
E ban dau quan sat cung thay tuc tuc va vo ly, nhung tu an ui la MB tiec kiem dien giup minh, hay so chat phan quang gay ung thu nen de no toi vay!!!
Nhung dau long nhat la vu lock cua chi co tac dung voi nguoi ben ngoai, ben trong co the mo trong moi truong hop, du xe dang chay, WA NGUY HIEM!!!

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques
E ban dau quan sat cung thay tuc tuc va vo ly, nhung tu an ui la MB tiec kiem dien giup minh, hay so chat phan quang gay ung thu nen de no toi vay!!!
Nhung dau long nhat la vu lock cua chi co tac dung voi nguoi ben ngoai, ben trong co the mo trong moi truong hop, du xe dang chay, WA NGUY HIEM!!!
Cái vụ đèn thì đúng là nếu có sẽ tốt hơn nhưng cái vụ lock cửa em cho đó là thông minh. khi xe bị tai nạn hay gặp sự cố cần thoát ra khỏi xe càng nhanh càng tốt mà lỡ ko may tài xế đang bất tỉnh thì bác mở cửa xe ntn? Đó chính là cái hay của nó. Bác nói nguy hiểm chẳng qua bác ko tuân theo quy tắc an toàn khi ngồi trên xe mà thôi. Nếu cài seat belt thì còn gì nguy hiểm nữa, bác nói em nghe coi???

Hạng B2
20/12/12
372
78
28
Cái vụ đèn thì đúng là nếu có sẽ tốt hơn nhưng cái vụ lock cửa em cho đó là thông minh. khi xe bị tai nạn hay gặp sự cố cần thoát ra khỏi xe càng nhanh càng tốt mà lỡ ko may tài xế đang bất tỉnh thì bác mở cửa xe ntn? Đó chính là cái hay của nó. Bác nói nguy hiểm chẳng qua bác ko tuân theo quy tắc an toàn khi ngồi trên xe mà thôi. Nếu cài seat belt thì còn gì nguy hiểm nữa, bác nói em nghe coi???
Xe dung han ma mo dc cua thi co thac mac gi dau. dang nay cai che do wai dan, khi xe chay che do tu dong lock cua, nhung mo cua tu ben trong van binh thuong, che do lock cua tu dong nay chac de chong Nguoi Nhen du tu ben ngoai mo cua wa!!!!
viec mo cua khi xe dang chay ko chi nguy hiem cho ng trong xe, ma ca nguoi tham gia giao thong nua bac nhe!!