Tập Lái
3/6/14
46
5
8
54
Thân chào các bác.
Em vừa mới có cuộc dã chiến cùng với mấy ông anh ra SaPa. Đường thì ảo cảnh thì đẹp, suốt chặng đường rất tuyệt, nhưng ngặt một niềm là đi tông cả bộ lốp.
Trước giờ toàn đi nội thành không đi đâu xa, giờ làm một chuyến xa mới thấy con máy xuống cấp thế nào, đi lên dốc mà xe rung lắc quá trời, gặp trên đó đường ẩm nên đường khá trơn mém vài lần hụt tim.
Mà mới đi được chừng có hơn 1 năm chưa gì đã nứt vỏ hết cả.
Em nhờ các bác tư vấn hộ dùm em coi ưng đổi qua dòng lốp nào được? Chủ yếu con xe em mang đi làm hàng ngày cần nhất là êm nhẹ, chất lượng tốt.
Giờ làm mà ồn thì thôi ai đi làm gì bác ơi, em thấy dòng nào giờ chả êm, ăn thua nhau độ bền, trước đi dòng Hàn, thấy tưởng êm, mà êm thật, đến hồi được hơn năm, nhanh mòn lắm, thay luôn. Tốn kém gì đâu

• Like
Reactions: justatee1 and cupi
Hạng B1
3/6/14
56
7
8
42
Đi sapa như bác em thấy lỡ hư giữa đường thì xử lý sao các bác nhỉ ? chứ đường rừng núi kiếm đâu ra cái gara các bác nhỉ

Hạng B1
3/6/14
56
4
8
33
Khoảng này em thấy cũng đáng lo do, mà sợ nhất là hư đang lúc chạy ban đêm thì còn ngán ngẫm, chắc ngủ trên xe luôn

• Like
Reactions: justatee1 and cupi
Hạng B1
3/6/14
66
11
8
42
Em thấy khoảng này tiện nhất là có chương trình hỗ trợ, kì đó em đi tỉnh quê, cũng hư xe giữa lộ, alo cái có xe cứu hộ đến cứu, về còn được thay cái lốp miện phí do dùng goodyear lốp chưa đến 3tháng

• Like
Reactions: justatee1
Hạng B1
3/6/14
63
6
8
32
Em thấy khoảng này tiện nhất là có chương trình hỗ trợ, kì đó em đi tỉnh quê, cũng hư xe giữa lộ, alo cái có xe cứu hộ đến cứu, về còn được thay cái lốp miện phí do dùng goodyear lốp chưa đến 3tháng
Vụ này là bảo hiểm hay sao mà nghe hay vậy bác ? Có bác nào cho em biết thêm thông tin cái, Định mua xe mà làm thêm cái chương trình hỗ trợ như bác là yên tâm

• Like
cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
bác nói thế thì chắc là vụ an tâm trọn hành trình bên ấy, cơ mà thể thức tham gia sao nhỉ,

• Like
Hạng B1
3/6/14
63
7
8
44
Đi sapa như bác em thấy lỡ hư giữa đường thì xử lý sao các bác nhỉ ? chứ đường rừng núi kiếm đâu ra cái gara các bác nhỉ
Giờ goodyear autocare nó mở tràn lan, gần như khắp các tỉnh thành nam bác thành ra hỗ trợ vụ hư xe nay tốt, Danh cho các cụ thich cầm xe hơi đi phượt xa, hư phát chả phải lo nghĩ có ngay xe đến kéo về. Mà giá cũng tốt, chả phải bị chặt chém gì hết

• Like
Thân chào các bác.
Em vừa mới có cuộc dã chiến cùng với mấy ông anh ra SaPa. Đường thì ảo cảnh thì đẹp, suốt chặng đường rất tuyệt, nhưng ngặt một niềm là đi tông cả bộ lốp.
Trước giờ toàn đi nội thành không đi đâu xa, giờ làm một chuyến xa mới thấy con máy xuống cấp thế nào, đi lên dốc mà xe rung lắc quá trời, gặp trên đó đường ẩm nên đường khá trơn mém vài lần hụt tim.
Mà mới đi được chừng có hơn 1 năm chưa gì đã nứt vỏ hết cả.
Em nhờ các bác tư vấn hộ dùm em coi ưng đổi qua dòng lốp nào được? Chủ yếu con xe em mang đi làm hàng ngày cần nhất là êm nhẹ, chất lượng tốt.
Anh cho em cái thông số , em tư vấn cho anh nhé , cảm ơn anh . Em MS Linh 0906917700
www.hongcuong.net