Hạng B2
4/9/07
448
2.417
93
Lâu nay không biết có bác nào đi Đà lạt bằng cung đường từ Biên hoà vào đường Đồng khởi tới TL 768 để ra Gia kiệm không? Vì mấy tháng trước em đi thì thấy đang làm đường đoạn mỏ đá, bùn lầy khủng khiếp, không biết bây giờ đă xong chưa? Và đi bằng đường này có khúc nào xấu nữa không, mong bác nào biết thì cập nhật giùm em.

Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ

Hạng C
24/5/12
817
201
43
44
Gần tới mỏ đá bác nhìn bên tay trái có con đường nhỏ cách mỏ đá khoảng 1KM . Bác quẹo vô con đường nhỏ đó nó chạy ra cây xăng QL20 , Con đường đó nhỏ đẹp Quanh Co chạy sướng lắm bác , Đi xuyên qua vườn cây :D :D :D

Hạng B2
23/11/13
141
29
28
42
TPHCM
Từ trong Biên Hoà Bác đừng rẽ vô đường Đồng Khởi mà chạy ra thẳng hướng ra QL1, vừa qua công viên ngay giáo xứ Hà Nội, tới đèn xanh, đèn đỏ rẽ trái vào đường nhà máy nước Thiện Tân, chạy hoài khi nào tới đường ngang, rẽ phải chạy về Thị trấn Vĩnh An. Tới đó tiếp tục chạy theo đường Sóc Lu khoảng 18 km là ra đến QL20 rẽ trái đi Đà Lạt.
Đi đường này bác tránh được đoạn đường xấu ngay khu mỏ đá ở Thiện Tân. Còn đoạn đường Sóc Lu từ TT Vĩnh An ra QL20, đường đẹp chạy tốt, để ý hỏi đường xe ngược chiều xem xxx có bắn tốc độ không nhé, thỉnh thoảng xxx hay vào đây kiếm bánh mỳ.

Hạng C
6/1/10
936
4.338
93
HCM
từ TT vĩnh An rồi, sao bác không đi đường Đức Huy _ Bình Thành ra Dốc mơ ạ???

Hạng B2
4/9/07
448
2.417
93
cám ơn thông tin của các bác. Em cũng dự định chạy ra đến Giáo xứ Đức huy rồi mới ra QL 20, nhưng không biết khúc đấy dạo này thế nào, vì mấy tháng trước cũng gặp vài ổ voi , mà chân v2 của em thì ngắn quá.

Với lại nhờ các bác tư vấn nên chọn lộ trình nào nếu em xuất phát từ ngã 4 Hàng xanh:

- Cát lái - cao tốc LT - DG - ngã 3 Thái Lan - Trảng bom - TL 768- Giáo xứ ĐHuy - QL 20; hay
- Thủ đức - QL 1K - nhà máy nước Thiện tân - TL768 - GX ĐH - QL20

hoặc cung đưong nào khác nữa mà tối ưu hơn thì nhờ các bác tư vấn giúp