Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Nhìn thích quá. Em là em cứ thích chỗ nào vắng vẻ thênh thang thế này, xa hơn một tẹo cũng chẳng sao, miễn là được thong dong một mình một ngựa ngắm trời ngắm đất không bị ai đá đèn nhấn còi hối thúc. Cám ơn bác nhé!

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
rangnhon nói:
Nhìn thích quá. Em là em cứ thích chỗ nào vắng vẻ thênh thang thế này, xa hơn một tẹo cũng chẳng sao, miễn là được thong dong một mình một ngựa ngắm trời ngắm đất không bị ai đá đèn nhấn còi hối thúc. Cám ơn bác nhé!
Coi chừng gặp cướp nhé mợ:D

Tập Lái
24/8/12
4
0
1
:p đường đi long sơn bữa nay đẹp quá, cám ơn bác Bienlao nhé
e quyết định bữa sau sẽ ghé qua đường này, tiện thể thử xem giá hải sản ở đây như thế nào,keke ?

amm
Hạng B2
Chủ nhật 16/9, trên đường từ VT về SG, đến Gò đăng, nhớ ra cái thớt này nên em chạy thử vào để đánh giá xem thế nào.
Đường đến thời điểm nay đã xong tòan tuyến, chỉ còn một số vạch sơn kẻ đường mà thôi. Đường ngon và vắng nên đạp thỏai mái, tranh thủ mà đi đi mấy bác nhóe. Sau này ai cũng biết thì lại đông, hết cơ hội

Hạng B1
27/4/12
84
36
18
Nếu đi đường Long Sơn thì khi về nên mua hào sống đã lột vỏ. 150 ngàn cho 1 kg đã lột vỏ. Cái này sáng hôm sau làm nồi cháo hào thì khỏi chê.

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Cũng hàu lột vỏ nhưng ở Cần Giờ chỉ có 60 ngàn/kg thôi bác ạ. Chất luợng y nhau nhưng sẳn ghé Long Sơn thì mua về chứ ở SG mắc lắm.

Hạng B1
19/6/12
82
6
8
Tranh thủ thưởng thức đi mấy bác, chỉ một thời gian ngắn nữa thui thì hải sản ở đây sẽ không còn rẻ nữa khi có nhiều người biết đến.

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
Mấy bác cho em xin ít hình ngã rẽ từ QL51 vào con đường này ko ợ! Em là chúa nhầm nhọt, hay bị đậu phộng đường!