Điều các anh/chị quan tâm khi đăng ký học lái xe ...?

• Total voters
    8
Tập Lái
20/10/14
8
0
1
Gò Vấp
Thân gởi các anh/chị,
Tình hình là e đang muốn đăng ký học 1 khóa lái xe oto nhưng hiện tại thấy nhiều trung tâm quảng cáo với nhiều ưu đãi và thông tin tràn lan quá làm e rối. Các anh/chị nào có kinh nghiệm về vấn đề này tư vấn giúp e với? về giá cả, chất lượng dịch vụ, ở đâu uy tín?
Ở trên là một số lựa chọn mà hầu hết trung tâm nào cũng tư vấn, các anh/chị cho e ý kiến nhé :)

Hạng B2
6/10/14
301
304
63
55
báo cáo với bác
.học phí các trung tâm bây giờ xem xem nhau à
.từ lúc nộp hồ sơ đến khi có bằng khoảng gần 4 tháng
.tổng thiệt hại cho bằng b2 khoản tren10 triệu (cái này học bằng thực lực của mình chưa tính quyền trợ giúp nhé)
.khi đậu có bằng rồi,,, đến lúc ôm xe chạy trên đường, cả một bộ phim dài nhiều tập (cái này mới quan trọng)
.đó là kinh nghiệm của em sau gần 4 tháng đi học....vài hàng cho bác rõ

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng B2
23/7/14
129
59
28
Hoc gần nhà và gần trung tâm sát hạch thì càng tốt
thời gian thực hành nhiều ( phải đủ nha chứ nhiều chổ nói tập 2h/ buổi mà chạy có 1h30 là cho nghỉ rồi )
cam kết rỏ ràng

Hạng B2
23/7/14
129
59
28
báo cáo với bác
.học phí các trung tâm bây giờ xem xem nhau à
.từ lúc nộp hồ sơ đến khi có bằng khoảng gần 4 tháng
.tổng thiệt hại cho bằng b2 khoản tren10 triệu (cái này học bằng thực lực của mình chưa tính quyền trợ giúp nhé)
.khi đậu có bằng rồi,,, đến lúc ôm xe chạy trên đường, cả một bộ phim dài nhiều tập (cái này mới quan trọng)
.đó là kinh nghiệm của em sau gần 4 tháng đi học....vài hàng cho bác rõ
chổ mình học có 6.1T thui

Hạng B2
23/7/14
129
59
28
Bác học ở đâu thế ? có phát sinh thêm chi phi gì ngoài khoản 6t1 ko bác?
Học tại trung tâm Thành Công Nhà Bè, ngay trụ sở chính luôn
không phát sinh gì hết, được 15h thực hành, nếu thấy cần thiết mới thuê xe luyện thêm thì chỉ phát sinh cái khoản thuê nầy

Tập Lái
20/10/14
8
0
1
Gò Vấp
Học tại trung tâm Thành Công Nhà Bè, ngay trụ sở chính luôn
không phát sinh gì hết, được 15h thực hành, nếu thấy cần thiết mới thuê xe luyện thêm thì chỉ phát sinh cái khoản thuê nầy
địa chỉ ở đâu thế bác

Tập Lái
20/10/14
8
0
1
Gò Vấp
705 Nguyễn Văn Tạo , Nhà Bè, đi Nguyễn Hữu Thọ thẳng hoài là tới
ah, học ở đó xe gì thế bác? có máy lạnh ko? mấy chỗ khác quảng cáo xe đời mới máy lạnh mà ko biết xe gì? ở xa quá chạy lên đó thở ko nổi sao học đc nhỉ :((

Hạng B2
23/7/14
129
59
28
ah, học ở đó xe gì thế bác? có máy lạnh ko? mấy chỗ khác quảng cáo xe đời mới máy lạnh mà ko biết xe gì? ở xa quá chạy lên đó thở ko nổi sao học đc nhỉ :((
Học lái thì xe Zace máy lạnh đầy đủ
bởi vậy phải tìm chổ gần nhà mà học, mình ở Q7 mà qua đó là phụ hợp rồi