Hạng B1
31/5/09
58
3
8
Chào các bác. Các bác giúp e cái.
Chẳng la nhà e có cái máy phát điện sài máy nổ, cứ mỗi lần cúp điện là phải ra quay tay :3dcuoigif: nên hơi đuối ( e quay thi ko sao, nhưng ba e hơi lớn tuổi nên hơi quá sức) nên nay e muốn găsn thêm bộ khởi động nhưng chưa biết ntn.
E cũng đax tinh đến phương án thay đông cơ máy nông nghiệp vào cho nhanh nhưng khổ nổi nó mắc quá, bèo cũng trên 10tr rồi.

Bác nào biết khoản này thì giúp e cái. Hoặc biết đâu bán động cơ hạt giẻ chỉ e cái. À củ phát của e là 7.5kw ạ.

Tập Lái
12/11/13
39
1
8
Chào các bác. Các bác giúp e cái.
Chẳng la nhà e có cái máy phát điện sài máy nổ, cứ mỗi lần cúp điện là phải ra quay tay :3dcuoigif: nên hơi đuối ( e quay thi ko sao, nhưng ba e hơi lớn tuổi nên hơi quá sức) nên nay e muốn găsn thêm bộ khởi động nhưng chưa biết nthi.
E cũng đax tinh đến phương án thay đông cơ máy nông nghiệp vào cho nhanh nhưng khổ nổi nó mắc quá, bèo cũng trên 10tr rồi.

Bác nào biết khoản này thì giúp e cái. Hoặc biết đâu bán động cơ hạt giẻ chỉ e cái. À củ phát của e là 7.5kw ạ.

Chao bac chu. Hong biet bac chu dang o dau ma giup.bac xaì cái động cơ gi moi dươc .bác phai noi ro de e còn giúp bác nua chu .ben e co ban may lun. Neu bac mun may nong nghiệp thi e đổi may voi bac .bac tra 9tr e sc toan bộ bác chi việc chay thoi .bac mun biet rỏ dt 0916261884 e se tra loi bac

Chao bac

Chỉnh sửa cuối: