Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Độ cổng USB cho Focus Ghia AT!!

Hạng C
1/6/11
538
176
43
Có bác nào giúp độ hoặc chế thêm cổng USB cho dàn âm thanh của FOCUS Ghia theo xe được không ạ?
Cổng AUX đã được bác Khắc Trung đưa ra giúp ngay mặt dưỡng rồi, nhưng mình vẫn muốn "độ" thêm cổng USB nữa!!
Nhờ các bác chỉ dẫn dùm!! Cảm ơn.

Hạng B2
5/9/08
367
3
18
53
Sao bác không nhờ Khactrung độ luôn cho đồng bộ

Hạng C
1/6/11
538
176
43
Cảm ơn bác Andy nhe!! Chắc mình phải ra bác Phú thôi!!

Hạng B2
13/1/10
120
0
16
nbgchau nói:
Có bác nào giúp độ hoặc chế thêm cổng USB cho dàn âm thanh của FOCUS Ghia theo xe được không ạ?
Cổng AUX đã được bác Khắc Trung đưa ra giúp ngay mặt dưỡng rồi, nhưng mình vẫn muốn "độ" thêm cổng USB nữa!!
Nhờ các bác chỉ dẫn dùm!! Cảm ơn.

Bác độ cổng AUXnằm ở vị trí nào, đẹp không, hết bao nhiêu lúa?
Bác cho em xin tấm hình nha.

Hạng C
1/6/11
538
176
43
@htnhan: cái này thợ bác Khắc Trung làm giúp thôi, mình đưa lổ AUX về gần chổ sạc như thế này nè bác.

Độ cổng USB cho Focus Ghia AT!!

Độ cổng USB cho Focus Ghia AT!!

[:O]

Hạng B1
22/11/10
77
4
8
bác chủ cho em hỏi? ý bác là dàn âm thanh bác ko có cổng AUX, bác ra bác Khắc Trung gắn thêm vào à. và bây giờ tính gắn thêm cổng usb.
em thắc mắc đầu zin theo xe ko có cổng aux hay usb mà vẫn độ, để gắn thêm được à?
tại đầu zin theo xe em (zinger) của kenwood âm thanh cũng ko đến nổi. chỉ có điều kén đĩa quá. mà lại ko có cổng usb. xài usb cho tiện.
nếu được em đu theo độ cho con xe nha em lun. đỡ phải cấn cái vụ đồi đầu đọc :D

Hạng C
1/6/11
538
176
43
@nhocte310: xe mình có sẳng cổng AUX rồi bác à, nhưng nó bị "dấu" trong hộc để găng tay, không hiểu cha kỹ sư nào của Ford chơi trò trốn tìm, nên mình nhờ bác Khắc Trung "đưa" nó ra ngoài. Mình cũng đang kiếm thêm 1 đầu đọc USB rời bên ngoài chơi được MP3 gắn thẳng vào cổng AUX là xong bác à!! Mình cũng đang định đặt thêm 1 bộ Ipad Mount để gắn con Ipad2 vào luôn, mình đang đặt trên Ebay rồi chắc 1 tuần nữa về tới, gắn vào rồi up cho các bác "chém" nhé!! Bộ này hình như có luôn cổng USB luôn!!

Hạng B1
22/11/10
77
4
8
nbgchau nói:
@nhocte310: xe mình có sẳng cổng AUX rồi bác à, nhưng nó bị "dấu" trong hộc để găng tay, không hiểu cha kỹ sư nào của Ford chơi trò trốn tìm, nên mình nhờ bác Khắc Trung "đưa" nó ra ngoài. <span style=""color: #ff0000;"">Mình cũng đang kiếm thêm 1 đầu đọc USB rời bên ngoài chơi được MP3 gắn thẳng vào cổng AUX là xong bác à</span>!! Mình cũng đang định đặt thêm 1 bộ Ipad Mount để gắn con Ipad2 vào luôn, mình đang đặt trên Ebay rồi chắc 1 tuần nữa về tới, gắn vào rồi up cho các bác "chém" nhé!! Bộ này hình như có luôn cổng USB luôn!!
cái này có lun hả bác. bác cho em thông tin về bộ chuyển USB mp3 này được ko ạ?