Hạng B2
3/8/11
477
10
16
Cần Thơ
Khuya nay 2h e cùng gia đình đi tuy phong bảy đá bảy màu chơi
- e dự định là từ cần thơ chạy thẳng ra đó lun, mấy bác tư vấn cho e các chổ dừng chân ăn uống dộc đường giùm e và chổ ăn nghĩ ks tại bãi đá bảy màu với, xong ở đó chơi 1 ngày, qua hum sau thì về trên đường về sẽ dừng chân ở bàu trắng chơi > phan thiết > kê gà, mấy bác đi vậy có đc ko, còn điểm nào mới nữa ko mấy bác.

Hạng D
1/6/12
1.090
98
48
chạy lên chút nữa ra Cổ Thạch chơi.
Biển cũng đẹp lắm,chi phí ăn uống cũng rẻ hơn PT rất nhiều

Hạng D
10/4/10
1.349
4.752
113
tư vấn em đi chu_bo_doi.em đang định đi 2B với girl, tiêu chí rẻ. chưa đặt phòng luôn.

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
bãi này chỉ nhìn thôi hay là có tắm được không bác? nhìn tháy đẹp nhưng thấy toàn là đá và đá đi không khéo té gãy chân thì bỏ mạng.

Hạng B2
3/4/07
366
4
18
Em chuẩn bị đi nè, bác tư vấn cho e coi
chu_bo_doi nói:
Bác đổi ý đi Đà Lạt đi bác ơi! thời tiết mát mẽ, nhiều điểm tham quan, chi phí ăn ở không đắt đỏ.
Và nếu bác đi Đà Lạt thì em biết rất nhiều món tư vấn cho bác!

Hạng B2
3/8/11
477
10
16
Cần Thơ
chiều hum qua e tới tuy phong lúc 3h chiều, bãi đẹp,nhưng leo lên mấy hòn đá ở chùa cổ thạch, e nói thiệt, thúi quá trùi lun, e bị bắn tốc độ ở tuy phong nha, e vừa tới là mắc đóng thuế hết 1triệu rùi 63/50. ko biết bắn khúc nào lun, hỏi mấy ảnh, thì mấy ảnh nói chổ bắn cách chổ bị bắt 10km lận, e bị bắt xe gần tới chổ mấy máy phát điện gió ấy, hên là xin mấy ảnh đóng phạt liền đc, ko thì tèo ở lại đó nữa rùi. nải biển khá đẹp, sạch, sóng mạnh im, nhưng ở lại qua đêm ở đây hơi bùn, chắc hum e ở là ngày thứ 6 ko phai cuối tuần

Last edited by a moderator: