Thảo Luận ĐƯỜNG AUX CHO MONDEO

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
bác laple quả là chuyên gia về khe rãnh :)
Hí hí...đàn ông mềnh thấy KHE là...thích liền hà, đâu phải riêng em! Bác gắn xong chưa? cho anh em vài cảm nghĩ zới!

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
ĐƯỜNG AUX CHO MONDEO
ĐƯỜNG AUX CHO MONDEO
ĐƯỜNG AUX CHO MONDEO
ĐƯỜNG AUX CHO MONDEO
Hí hí...đàn ông mềnh thấy KHE là...thích liền hà, đâu phải riêng em! Bác gắn xong chưa? cho anh em vài cảm nghĩ zới!
em đã gắn Cam và đi aux cho mông ghẻ... đây là vài hình ảnh trong chiều nay.. cam em dùng giống loại hàn xẻng mà bác nói. Thiệt hại 900k thêm 50k trà thuốc..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Bác Iaple, tình hình là hôm nay em đã fix xong mọi thứ:
- Cam de.
- Aux bluetooth
- Video displays in the front LCD while car is running. <--- cái này ngắt dây LCD nối thắng tay đấu mát qua vỏ LCD là xong.
- Film nano ceramics ICE90-N20 full.
Tổng thiệt hại: 5.9 củ.
Happy...happy... thanks bác Iaple nhiều nhé!!!

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Bác Iaple, tình hình là hôm nay em đã fix xong mọi thứ:
- Cam de.
- Aux bluetooth
- Video displays in the front LCD while car is running. <--- cái này ngắt dây LCD nối thắng tay đấu mát qua vỏ LCD là xong.
- Film nano ceramics ICE90-N20 full.
Tổng thiệt hại: 5.9 củ.
Happy...happy... thanks bác Iaple nhiều nhé!!!
Em ngóng vụ accident...bác chia sẽ zới, cuối cùng là bị gì?

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Em ngóng vụ accident...bác chia sẽ zới, cuối cùng là bị gì?
Như đã thổ lộ với bác.. mọi thứ vẫn ok chỉ có LCD đang hoạt động bỗng dưng muốn thay.. đang bình thường tự nhiên chuyển trắng tinh.. bác QD kiểm tra suốt tối qua đến tận trưa nay kg tìm ra nguyên nhân, cuối cùng bác QD phải call cho 5-6 người KH cũ những chủ mông 2 vạch đã từng thay LCD chỗ bác ấy, để xin mua lại cái panel LCD, nhưng 5/6 người lắc đầu vì muốn giữ lại đồ cũ làm của hồi môn, cuối cùng có 1 bác trên khu Phần mềm Quang Trung đồng ý nhượng lại cái tấm panel Ford cùng của mông 2 vạch với giá 7 xị, bác QD ngay lập tức cử trinh sát đi gom hàng. đúng 2h30 hàng về.. khi tấm panel vừa đặt đúng vị trí của boảd, màu xanh của sự sống trở lại :) nhập code ford theo xe vào là ok... đấu thêm phát mát là vừa đi vưa video luôn.
Đã thử bluetooth, aux âm thanh có nhỏ hơn, volume 30 = 20 của DVD, nhưng chất lượng rất ok kg bị nhiễu tí gì.
Em gưi lại bac QD 7 xị cho cái panel kia...
Bác QD tăng cho chai dầu thơm Napoleon made in Tung Của em cất đi làm kỷ niệm kg dám xài vì xe em xài tinh dầu tự nhiên..
Sự việc là vậy bác..!

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Em có gọi cho SGF báo giá 62 củ cho chỉ mỗi cái cục LCD taplo này.. em nghe báo giá xong xỉu luôn từ sáng giờ mới tỉnh lại.

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Quá
Như đã thổ lộ với bác.. mọi thứ vẫn ok chỉ có LCD đang hoạt động bỗng dưng muốn thay.. đang bình thường tự nhiên chuyển trắng tinh.. bác QD kiểm tra suốt tối qua đến tận trưa nay kg tìm ra nguyên nhân, cuối cùng bác QD phải call cho 5-6 người KH cũ những chủ mông 2 vạch đã từng thay LCD chỗ bác ấy, để xin mua lại cái panel LCD, nhưng 5/6 người lắc đầu vì muốn giữ lại đồ cũ làm của hồi môn, cuối cùng có 1 bác trên khu Phần mềm Quang Trung đồng ý nhượng lại cái tấm panel Ford cùng của mông 2 vạch với giá 7 xị, bác QD ngay lập tức cử trinh sát đi gom hàng. đúng 2h30 hàng về.. khi tấm panel vừa đặt đúng vị trí của boảd, màu xanh của sự sống trở lại :) nhập code ford theo xe vào là ok... đấu thêm phát mát là vừa đi vưa video luôn.
Đã thử bluetooth, aux âm thanh có nhỏ hơn, volume 30 = 20 của DVD, nhưng chất lượng rất ok kg bị nhiễu tí gì.
Em gưi lại bac QD 7 xị cho cái panel kia...
Bác QD tăng cho chai dầu thơm Napoleon made in Tung Của em cất đi làm kỷ niệm kg dám xài vì xe em xài tinh dầu tự nhiên..
Sự việc là vậy bác..!
Quá tốt rùi! Chúc bác đã thoát nạn...em có hỏi 1 cao thủ về điện xe, ảnh nói nếu gắn Cam de và cáp bông sen cho Aux thì ko thể treo mh được, trừ khi nó (panel) cũng đến tuổi rùi, trùng hợp ngay đợt này...bị
Bác cho em hỏi là Bác nào nhượng cho bác panel, phần còn lại thì sao? Nếu đưa bác nguyên cụm...thì 7 xị...cũng như cho...đúng là tinh thần OS!

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
ĐƯỜNG AUX CHO MONDEO
Quá

Quá tốt rùi! Chúc bác đã thoát nạn...em có hỏi 1 cao thủ về điện xe, ảnh nói nếu gắn Cam de và cáp bông sen cho Aux thì ko thể treo mh được, trừ khi nó (panel) cũng đến tuổi rùi, trùng hợp ngay đợt này...bị
Bác cho em hỏi là Bác nào nhượng cho bác panel, phần còn lại thì sao? Nếu đưa bác nguyên cụm...thì 7 xị...cũng như cho...đúng là tinh thần OS!
Như em thấy thì bác QD thoả thuận lấy của bác đó nguyên cả cục ( là khách cũ của bác QD do bác ấy call chứ em kg lien hệ) giá chỉ 7 xị, em kg quan tâm bác ah, em chỉ cần panel nếu gắn vào chạy dc, thật may mắn bộ đó chính xác của mông 2 vạch y chang của em, nên panel thay qua khớp và thật may là nó chạy... gắn vào chương trình reboot và request code. Em chỉ cần panel lcd như thế càng tốt vì phần máy của em original còn tốt và đi theo code trên sổ bảo hành, giữ lại ok hơn. cái nguyên củ của bác kia còn mới nguyên nhưng em chỉ xỉa mỗi panel, em gửi bác QD luôn cả 7 xị, nói chung cả 2 cùng thoát nạn thế quá tốt.
Túm lại phần còn lại của bác kia nằm lại chỗ bác QD cùng với panel của em. Nói thiệt em thix original ford hơn là thay cục DVD xịn pana or JVC em lại kg khoái. Xe em zin từ A đen Z mà :)
Hình em gửi là giây phút happy khi em thấy màn hình xanh đã quay trở lại bác ạ

Chỉnh sửa cuối: