Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Tình hình hôm qua về em thấy 1 tổ XXX huyện Chơn Thành đứng bên tay trái sau chiếc xe khách đang vác súng săn. Không biết có phải dạo này mấy anh XXX quê mình cập nhật thời đại hay không mà em nghi ngờ quá.
Bonus thêm cuối Clip 1 bé qua đường không quan sát, em làm cho 1 phen hú vía. Lúc này em chạy khoảng 10km/h thôi.

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Lúc này em chạy khoảng 10km/h thôi.

Luât giao thông đường bộ em nhớ có tội gây cảnh trỡ lưu thông mà ta???
Đoạn dưới chỗ có xxx chưa vào nội thị tốc độ phép chạy 80km/h nhưng chiếc xe lacecti 14545 phía trước chạy 40km/h em nghi ngờ là xe chim mồi cố tình gài bẫy vì nhóm XXX đứng khuất sau xe khách bên trái. Em xi nhan đá đèn 1 lúc lâu nó mới cho qua, nếu sơ ý vượt ẩu là dính đòn liền.
Còn tình huống sau em thấy cô gái qua đường không quan sát, em bóp kèn từ xa cho cô ta biết nhưng cô ta không để ý mà vẫn vô tư qua đường. Lúc này đã hãm tốc độ ~50km/h xuống khoảng 15k/mđể dễ bề xử lí. Em cố tình không dừng để cho em nó bài học cẩn thận khi qua đường.

Hạng B1
25/6/13
54
29
18
Hồ Chí Minh
botshelper.com
Xem clip thấy có gì bất thường đâu, xe CSGT chỗ đó là chốt của trạm cân thôi mà bác, trước khi thấy chốt thì bác thấy chiếc xe của trạm cân di động (mà bác gọi là xe khách).
Em thì gặp hoài mấy chốt kiểu này mà, người ta lập chốt để ngoắc xe tải cân thôi.

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Xem clip thấy có gì bất thường đâu, xe CSGT chỗ đó là chốt của trạm cân thôi mà bác, trước khi thấy chốt thì bác thấy chiếc xe của trạm cân di động (mà bác gọi là xe khách).
Em thì gặp hoài mấy chốt kiểu này mà, người ta lập chốt để ngoắc xe tải cân thôi.
Chắc bác hay đi đường này nên rành hơn em, em 1 tháng về nhà 2 lần. Đúng là khu vực trạm cân Chơn Thành nhưng mà xưa nay em không thấy xe cân di động ở đây. Nhưng mà mấy ảnh vác súng nữa bác, hông lẽ 2 trong 1 luôn.

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Chắc bác hay đi đường này nên rành hơn em, em 1 tháng về nhà 2 lần. Đúng là khu vực trạm cân Chơn Thành nhưng mà xưa nay em không thấy xe cân di động ở đây. Nhưng mà mấy ảnh vác súng nữa bác, hông lẽ 2 trong 1 luôn.
Nhầm rồi bác :)

Trạm cân di động mới lắp vài hôm nay. Gần trạm cân cũ hồi xưa.

Trạm cân đặt bên trái đường (hướng từ Sg lên), có 1 xe bồ câu CSGT chốt phía đối diện.

Chả có chim mồi giề đâu. Tại tài lạ không dám chạy hoặc biết có chốt phía trước nên chạy chậm thôi.

Trước kia, khi không có trạm cân thì mấy ảnh bắn ở khúc vừa qua bảng giới hạn tôc độ á bác.