Tập Lái
18/3/14
13
1
3
Nho cac A C chi giup E cach di vung tau gan nhat, E o Hn moi vao tphcm choi, E dag o ks Q1

thanks A C !

xe E muon co gan vietmap, E chi so no chi duong loang ngoang, muon moi nguoi Chi cho Chac an

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Bác theo Vietmap đi vì Vũng Tàu đường dễ đi kô chỉ sai đâu

Tập Lái
18/3/14
13
1
3
Em cam on Bac, cai viet map E dung chua quen, mai ko biet co gi truc trac ko nua, Bac nao biet ro duong cu cho E cai huong dan cho Chac an, mai E dua gd di choi, hic , chang biet duong xa gi ca. Thanks Cac Bac !

Hạng B2
11/12/11
382
246
43
Nho cac A C chi giup E cach di vung tau gan nhat, E o Hn moi vao tphcm choi, E dag o ks Q1

thanks A C !

xe E muon co gan vietmap, E chi so no chi duong loang ngoang, muon moi nguoi Chi cho Chac an

hi y20sonatat,
Welcome to Sai Gon.
Bác cứ theo Viet Map ma đi. Nếu sợ đường loang ngoang, thì bác tham khảo
TP.HCM đi Vũng Tàu còn 2 giờ http://www.otosaigon.com/threads/tp-hcm-di-vung-tau-con-2-gio.7968559/

Nên đi cao tốc Long Thành-Dầu Giay.
Lưu ý tốc độ 40km/hr giới khi vào đường dẫn lên cao tốc, xuống cao tốc và ở trạm thu phí (40,000dong/ lượt)

Lưu thông trên cao tốc thì 100km/hr
Bảng chỉ dẫn rõ ràng trên cao tốc cũng như những tuyến đường xuyên suốt đến Vũng Tàu.
Có rất nhiều bài hướng dẫn đi SG-VT ở box "Trên Đường Thiên lý và các thắc mắc" , bác chịu khó ngâm cứu. :)

Chúc bác lái xe an toàn và có chuyến đi vui vẻ.

Hạng C
13/10/12
747
633
93
Bác hỏi khách sạn thuê cho tài xế chẳng bao nhiêu tiền có gì công an giử bằng lái tx ,đi chơi cho nhẹ cái đầu....còn bác thích lái thì tài xế ngồi bên chỉ bác.

• Like
Reactions: Previa9X S/C
Hạng B2
9/1/13
174
19
18
Bác hỏi khách sạn thuê cho tài xế chẳng bao nhiêu tiền có gì công an giử bằng lái tx ,đi chơi cho nhẹ cái đầu....còn bác thích lái thì tài xế ngồi bên chỉ bác.
ý hay nhất đấy.:3duongbia: