Hỏi/Đáp Kỹ Thuật e tìm chổ vệ sinh dàn lạnh in

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
xe in của e có tình trạng là bật quạt nhưng ko ấn ac thì có mùi chua chua khó chịu , nhug khi bật ac lên thì mùi chua ko còn , về độ lạnh thì xe e lạnh sâu đi trưa nắng e chỉ sài quạt ở mức 1 , nên e nghĩ chak dàn lạnh e dơ wa nên có mùi . bác nào biết chổ nào làm ok chỉ dùm e , vì e cũng tính ra khu bùng binh cộng hòa với trường sơn ( sân bay tsn) mà sợ chổ đó làm ko tốt , thank mọi người trước ahhh

Hạng B1
18/10/13
61
2
0
truck2552 nói:
xe in của e có tình trạng là bật quạt nhưng ko ấn ac thì có mùi chua chua khó chịu , nhug khi bật ac lên thì mùi chua ko còn , về độ lạnh thì xe e lạnh sâu đi trưa nắng e chỉ sài quạt ở mức 1 , nên e nghĩ chak dàn lạnh e dơ wa nên có mùi . bác nào biết chổ nào làm ok chỉ dùm e , vì e cũng tính ra khu bùng binh cộng hòa với trường sơn ( sân bay tsn) mà sợ chổ đó làm ko tốt , thank mọi người trước ahhh
thay lọc gió điều hoà đi bác, ra hãng thay hoặc mua về tự thay, lọc gió điều hoà nằm trong hộc đựng đồ táp lô ấy, thay xong bác xịt ít nước hoa vô nữa bao thơm tho luon hehe

Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
Ra Hữu Tâm Lê Hồng Phong nối dài. xe Bác đi lâu chưa mà làm vệ sinh???

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
e tu thay loc gio roi ah , e thac mac la bat ac thi kho co mui kho chiu , tat ac di thi no lai xuat hien

KLA
Tập Lái
8/5/13
16
1
3
Bác ra bác Văn-200 Huỳnh Văn Bánh. em đã làm ở đây rồi thấy ok lắm. Bác Văn cung nhiệt tình nữa.