Hạng B2
23/6/11
103
132
43
Tình hình là e vừa mới kiềm chế bản thân xong, chiều nay e vừa bị xe máy quẹt, có cãi vã qua lại 2 bên, 2 thằng đó bỏ đi rồi 1 lúc sau chắc bực mình e nên quay lại, và e bị 2 thằng đó nó hành hung các bác ạh, e bực quá rút cây 32 để sẵn trong cánh cửa ra vút lên nhưng trong đầu kiềm lại cuối cùng thả xuống, và bị 2 thằng đó hành hung tiếp, hậu quả là rớt cái biển số sau vì nó cố tình bé. Nghĩ lại thấy mình may mắn chứ lúc đó mà đập nó là giờ ngồi uống trà ở đồn rầu mặt dù 2 thằng kia hành hung là e có quyền tự vệ, từ giờ chắc cất cây 32 ra sau cốp, để gần cửa cũng có ngày e xài. Bác nào gặp giống e vào bình loạn chơi. Sorry làm tốn thớt của forum, hehe

Hạng B2
13/11/14
255
2.394
93
2 thằng đó tay không mà mình có cây là bác ko còn là tự vệ nữa nghen, lúc đó là bác tấn công rồi :)

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
bác có sao ko bác? xung quanh ng ta đứng nhìn thôi sao?

Hạng B2
23/6/11
103
132
43
cảm ơn bác ngotpro e ko sao nên mới lên đây mở thớt kể lể, hehe, 2 thằng đi SH, lúc đang kẹt xe cứng ngắt nhích từng chút mà nó cỗ chen vào sau xe e với chiếc Zace đằng sau nên quất vào cái cản sau xe e khá mạnh, lúc đó e cũng nóng xuống cự nó, xong rồi tưởng thôi, nó vòng xe khoảng 5´ sau quay lại là có chiện. Mọi người xung quanh ko những đứng nhìn mà còn né ra lấy chỗ trống làm sân khấu cho tụi e diễn

Hạng B2
13/11/14
255
2.394
93
@curlyguy: Vậy hả bác, e tưởng nó 2 ăn hiếp 1 mừh
nói đúng hơn là hành vi sử dụng cây đó là vượt quá giới hạn phòng vệ chính đáng, bởi vì 2 thằng kia tay không đánh bác thì mức độ nguy hiểm nó nhẹ hơn việc bác sự dụng cây để đánh lại tụi nó